വാട്ട്സ് ആപ്പ് ഇനി പുതിയ രൂപത്തില്‍

0

വാട്ട്സ് ആപ്പ് ഇനി പുതിയ രൂപത്തില്‍ എത്തുന്നതായി റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നു .പുതിയ ഐ പാഡ് വേര്‍ഷന്‍ ആണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് .വാട്ട്സാപ്പ് എന്ന ഇന്‍സ്റ്റന്റെ് മെസേജിങ്ങ് ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ പുതിയ സവിശേഷതയുമായി എത്തുന്നു. ഫേസ്ബുക്ക് ഉടമസ്ഥതയിലുളള മെസഞ്ചറിനുളളില്‍ നിന്ന് ലഭിച്ച പിന്‍കോഡ് ആപ്ലിക്കേഷനുമായി ടാബ്ലറ്റ് പിന്തുണ നല്‍കുന്നുണ്ട്. WABetaInfo, വരാനിരിക്കുന്ന വാട്ട്സാപ്പ് സവിശേഷതകളെ ട്രാക്ക് റെക്കോര്‍ഡ് ചെയ്യുന്നു, എന്ന് ഐപാഡ് പതിപ്പ് റഫറന്‍സുകള്‍ കണ്ടെത്തി. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പങ്കിട്ട ഒരു സ്ക്രീന്‍ഷോര്‍ട്ടില്‍, WABetaInfo ‘ടാബ്ലറ്റ് ഐഒഎസ്’ എന്ന പേരില്‍ വിളിക്കപ്പെട്ടിരുന്ന ആപ്പ് ഡെസ്ടോപ്പില്‍ ഈ കോഡ് കാണിക്കുന്നു. വൈഫൈ മാത്രം ഉളള ഉപകരണങ്ങളില്‍ വാട്ട്സാപ്പ് പിന്തുണയ്ക്കില്ല.എന്നാല്‍ വാട്ട്സ് ആപ്പ് അടുത്തിടെപുറത്തിറക്കിയ ഡിലീറ്റ് ഓപ്ക്ഷന്‍ ഇതുവരെ ലഭ്യമായി തുടങ്ങിയിട്ടില്ല .

Leave A Reply

Your email address will not be published.