കിം ​ജോം​ഗ് ഉ​ന്നു​മാ​യു​ള്ള ച​ര്‍​ച്ച വി​ജ​യി​ച്ചാ​ല്‍ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ വൈ​റ്റ് ഹൗ​സി​ലേ​ക്ക് ക്ഷ​ണി​ക്കു​മെ​ന്ന് ട്രം​പ്

0

വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍: ഉ​ത്ത​ര​കൊ​റി​യ​ന്‍ ഏ​കാ​ധി​പ​തി കിം ​ജോം​ഗ് ഉ​ന്നു​മാ​യു​ള്ള ച​ര്‍​ച്ച വി​ജ​യി​ച്ചാ​ല്‍ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ വൈ​റ്റ് ഹൗ​സി​ലേ​ക്ക് ക്ഷ​ണി​ക്കു​മെ​ന്ന് യു​എ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ് ട്രം​പ്. കി​മ്മു​മാ​യു​ള്ള ച​ര്‍​ച്ച​യ്ക്ക് ഒ​രു​ങ്ങി​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും ട്രം​പ് പ​റ​ഞ്ഞു. ഉ​ത്ത​ര​കൊ​റി​യ​യ്ക്ക് മേ​ല്‍ ഒ​രു തീ​രു​മാ​ന​ങ്ങ​ളും അ​ടി​ച്ചേ​ല്‍​പ്പി​ക്കി​ല്ല. കിം-​ട്രം​പ് കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ഈ ​മാ​സം 12നു ​സിം​ഗ​പ്പൂ​രി​ലെ സെ​ന്‍റോ​സ ദ്വീ​പി​ലെ ക​പ്പെ​ല്ലാ ഹോ​ട്ട​ലി​ലാ​ണ് ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. വ​ന്‍ സു​ര​ക്ഷ​യാ​ണ് ആ​തി​ഥേ​യ​ത്വം വ​ഹി​ക്കു​ന്ന സിം​ഗ​പ്പൂ​ര്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഒ​രു​ക്കി​യ​ത്. ജ​പ്പാ​ന്‍ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ഷി​ന്‍​സോ ആ​ബെ​യു​മാ​യു​ള്ള കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യ്ക്ക് ശേ​ഷ​മാ​ണ് ട്രം​പ് നി​ല​പാ​ട് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. ഉ​ത്ത​ര​കൊ​റി​യ​യു​മാ​യു​ള്ള അ​ക​ല്‍​ച്ച കു​റ​യ്ക്കാ​ന്‍ കിം-​ട്രം​പ് ച​ര്‍​ച്ച സ​ഹാ​യി​ക്കു​മെ​ന്ന് ആ​ബെ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.