മുംബൈയില്‍ കനത്ത മഴ: രണ്ട്​ വിമാനങ്ങള്‍ റദ്ദാക്കി

0

മുംബൈ: മുംബൈയില്‍ കനത്ത മഴ തുടരുകയാണ്​. കഴിഞ്ഞ 12 മണിക്കൂറില്‍ 75-95 സ​​െന്‍റി മീറ്റര്‍ മഴയാണ്​ നഗരത്തില്‍ ലഭിച്ചത്​​. ഞായറാഴ്​ച വരെ മുംബൈയില്‍ കനത്ത മഴ തുടരുമെന്നാണ്​ കാലാവസ്ഥ പ്രവചനം. നഗരത്തില്‍ ഗതാഗതകുരുക്കും രൂക്ഷമായിരിക്കുകയാണ്​​. കനത്ത മഴയെ തുടര്‍ന്ന്​ രണ്ട്​ വിമാനങ്ങള്‍ റദ്ദാക്കിയിട്ടുണ്ട്​. 32 വിമാന സര്‍വീസുകളും വൈകുകയാണ്​. ട്രെയിനുകള്‍ റദ്ദാക്കിയതായി റെയില്‍വേ അറിയിപ്പൊന്നും നല്‍കിയിട്ടില്ല. എങ്കിലും പല ട്രെയിനുകളും വൈകുകയാ​ണെന്നാണ്​ റിപ്പോര്‍ട്ട്​. നഗരത്തിലെ പല പ്രദേശങ്ങളും ​വെള്ളത്തില്‍ മുങ്ങിയനിലയിലാണ്​​​. മഹിം, ഹിന്ദ്​മാതാ, പരേല്‍, മറൈന്‍ ഡ്രൈവ്​ എന്നിവടങ്ങളിലാണ്​ വെള്ളപ്പൊക്കം. അടിയന്തിര സാഹചര്യം നേരിടാനായി ദുരന്തനിവാരണസേനയുടെ മൂന്ന്​ സംഘങ്ങള്‍ നഗരത്തി​​​െന്‍റ വിവിധ മേഖലകളില്‍ നിലയുറപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്​. ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്ക്​ അനുവദിച്ചിരുന്ന അവധി അടിയന്തര സാഹചര്യ പരിഗണിച്ച്‌​ റദ്ദാക്കി​.

Leave A Reply

Your email address will not be published.