ക​ര്‍​ഷ​ക​  സ​മ​രത്തെ തുടര്‍ന്ന്  ഇ​ന്ന്​ അ​ഖി​ലേ​ന്ത്യ ക​ര്‍​ഷ​ക ബ​ന്ദ്

0

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: ക​ര്‍​ഷ​ക​ര്‍ രാ​ജ്യ​വ്യാ​പ​ക​മാ​യി തു​ട​രു​ന്ന പ്ര​ക്ഷോ​ഭ​ത്തി​​ന്‍റെ അ​വ​സാ​ന ദി​വ​സ​മാ​യ ഇ​ന്ന്​ അ​ഖി​ലേ​ന്ത്യ ക​ര്‍​ഷ​ക ബ​ന്ദ്. സ​മ​ര രം​ഗ​ത്തു​ള്ള ക​ര്‍​ഷ​ക സം​ഘ​ട​ന​ക​ളു​മാ​യി ച​ര്‍​ച്ച ന​ട​ത്താ​ന്‍ കേ​ന്ദ്ര സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ത​യാ​റാ​കാ​ത്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ്​ ബ​ന്ദ്​ ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. ജൂ​ണ്‍ ഒ​ന്നി​നാ​ണ്​ സ​മ​രം തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. കാ​ര്‍​ഷി​ക ക​ട​ങ്ങ​ള്‍ എ​ഴു​തി​ത്ത​ള്ള​ണ​മെ​ന്നും സ്വാ​മി​നാ​ഥ​ന്‍ ക​മ്മി​റ്റി ശി​പാ​ര്‍​ശ​ക​ള്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട്​ ‘രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ കി​സാ​ന്‍ മ​ഹാ​സം​ഘ്​’ ആ​ണ്​ 10​ ദി​വ​സ​ത്തെ സ​മ​ര​ത്തി​ന്​ ആ​ഹ്വാ​നം ചെ​യ്​​ത​ത്. 10 ല​ക്ഷ​ത്തോ​ളം അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ള്ള ശി​വ​കു​മാ​ര്‍ ശ​ര്‍​മ​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള ഭാ​ര​തീ​യ കി​സാ​ന്‍ മ​സ്​​ദൂ​ര്‍ സം​ഘ്​ ആ​ണ്​ സ​മ​ര​രം​ഗ​ത്തു​ള്ള പ്ര​ധാ​ന സം​ഘ​ട​ന. ക​ര്‍​ഷ​ക മു​ന്നേ​റ്റം, ദേ​ശീ​യ ക​ര്‍​ഷ​ക സ​മാ​ജം, മ​ല​നാ​ട്​ ക​ര്‍​ഷ​ക ര​ക്ഷാ സ​മി​തി, ക​ര്‍​ഷ​ക സേ​ന എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ നാ​ല്​ ക​ര്‍​ഷ​ക സം​ഘ​ട​ന​ക​ളാ​ണ്​ കേ​ര​ള​ത്തി​ല്‍​നി​ന്ന്​ സ​മ​ര​ത്തി​ന്​ പി​ന്തു​ണ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്. മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശ്, ഉ​ത്ത​ര്‍​പ്ര​ദേ​ശ്, പ​ഞ്ചാ​ബ്, രാ​ജ​സ്​​ഥാ​ന്‍, ഹ​രി​യാ​ന, മ​ഹാ​രാ​ഷ്​​ട്ര എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍​ സ​മ​രം ശ​ക്തി​പ്പെ​ട്ട​തോ​ടെ ഡ​ല്‍​ഹി​യ​ട​ക്കം ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ​ഴ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കും പ​ച്ച​ക്ക​റി​ക​ള്‍​ക്കും വി​ല കു​തി​ച്ചു​യ​ര്‍​ന്നു.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.