കനത്ത മഴ തുടരുന്ന് കോ​ട്ട​യം ജി​ല്ല​യി​ലെ വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ​സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു

0

കോട്ടയം: കനത്ത മഴ തുടരുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ കോ​ട്ട​യം ജി​ല്ല​യി​ലെ മൂ​ന്നു താ​ലൂ​ക്കു​ക​ളി​ലെ വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ​സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് ക​ള​ക്ട​ര്‍ അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. പ്ര​ഫ​ഷ​ണ​ല്‍ വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളൊ​ഴി​കെ​യു​ള്ള​വ​യ്ക്കാ​ണ് അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്. കോ​ട്ട​യം, മീ​ന​ച്ചി​ല്‍, കാ​ഞ്ഞി​ര​പ്പ​ള്ളി താ​ലൂ​ക്കു​ക​ളി​ലാണ് അവധി. അംഗന വാടികള്‍ക്കും അവധി ബാധകമാണ്. ഇ​ടു​ക്കി​ജി​ല്ല​യി​ലെ ഹ​യ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി വ​രെ​യു​ള്ള വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് ക​ള​ക്ട​ര്‍ ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച​യും അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​ന്നും ജി​ല്ല​യി​ലെ സ്കൂ​ളു​ക​ള്‍​ക്ക് അ​വ​ധി​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​ടു​ക്കി​യി​ല്‍ ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച​ത്തെ അ​വ​ധി​ക്ക് പ​ക​രം ജൂ​ണ്‍ 23ന് (​ശ​നി​യാ​ഴ്ച) സ്‌​കൂ​ളു​ക​ള്‍​ക്ക് പ്ര​വൃ​ത്തി​ദി​ന​മാ​യിരിക്കും.

Leave A Reply

Your email address will not be published.