മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളു​ടെ വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി; പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​ക്ക് സു​ര​ക്ഷ വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കുന്നു

0

പൂ​ന: പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര​മോ​ദി​ക്ക് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളു​ടെ വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി​യെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് സു​ര​ക്ഷ വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ കേ​ന്ദ്രം ത​യാ​റെ​ടു​ക്കു​ന്നു. ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്യാ​ന്‍ കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രി രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗ് സു​ര​ക്ഷാ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ ഉ​ന്ന​ത​ത​ല യോ​ഗം വി​ളി​ച്ചു. ദേ​ശീ​യ സു​ര​ക്ഷാ ഉ​പ​ദേ​ഷ്ടാ​വ് അ​ജി​ത് ഡോ​വ​ല്‍ ഐ​ബി ഡ​യ​റ​ക്ട​ര്‍ എ​ന്നി​വ​രും യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു. ട്വി​റ്റ​റി​ലൂ​ടെ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രാ​ല​യം ത​ന്നെ​യാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.
എ​ല്‍​ടി​ടി​ഇ തീ​വ്ര​വാ​ദി​ക​ള്‍ രാ​ജീ​വ് ഗാ​ന്ധി​യെ വ​ധി​ച്ച​മാ​തൃ​ക​യി​ല്‍ റോ​ഡ്ഷോ​യ്ക്കി​ടെ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര​മോ​ദി​യെ വ​ധി​ക്കാ​ന്‍ മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ള്‍ പ​ദ്ധ​തി ത​യാ​റാ​ക്കു​ന്നു എ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു മ​ഹാ​രാ​ഷ്‌​ട്ര പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ ക​ണ്ടെ​ത്ത​ല്‍. മാ​വോ​യി​സ്റ്റ് ബ​ന്ധ​മു​ള്ള ഒ​രാ​ളു​ടെ വ​സ​തി​യി​ല്‍​നി​ന്നു ല​ഭി​ച്ച ക​ത്തി​ലാ​ണീ പ​രാ​മ​ര്‍​ശ​മെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് പ​റ​യു​ന്നു.
ക​ഴി​ഞ്ഞ ഡി​സം​ബ​റി​ല്‍ പൂ​ന​യി​ലെ ഭീ​മ-​കൊ​റേ​ഗാ​വി​ലു​ണ്ടാ​യ സം​ഘ​ര്‍​ഷ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ ആ​ളു​ടെ താ​മ​സ​സ്ഥ​ല​ത്തു​നി​ന്നാ​ണു ക​ത്ത് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ മും​ബൈ, നാ​ഗ്പു​ര്‍, ഡ​ല്‍​ഹി എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്ന് അ​ഞ്ച് പേ​രെ അ​റ​സ്റ്റ്ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ല്‍‌ മ​ല​യാ​ളി​യാ​യ റോ​ണ വി​ല്‍​സ​ണും ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ന്നു. വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച പൂ​ന സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി​യി​ല്‍ പ്ര​തി​ക​ളെ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ​പ്പോ​ഴാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​ക്കെ​തി​രേ​യു​ള്ള ഭീ​ഷ​ണി​യെ​ക്കു​റി​ച്ചും പോ​ലീ​സ് വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ച​ത്. ഭീ​മ കൊ​റി​ഗാ​വ് ക​ലാ​പ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് ഇ​വ​ര്‍ അ​ഞ്ചു​പേ​രും പോ​ലീ​സ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.