ഡ​ല്‍​ഹി​യില്‍ പൊ​ടി​ക്കാ​റ്റ്; കെ​ട്ടി​ട നി​ര്‍​മാ​ണ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ ത​ത്കാ​ലിക നി​രോ​ധനം

0

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: പൊ​ടി​ക്കാ​റ്റി​ലും കൊ​ടും​ചൂ​ടി​ലും ജ​ന​ജീ​വി​തം ദു​സ​ഹ​മാ​യ സാഹചര്യത്തില്‍ ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലെ കെ​ട്ടി​ട നി​ര്‍​മാ​ണ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ ത​ത്കാ​ല​ത്തേ​ക്കു നി​രോ​ധി​ച്ച്‌ അ​നി​ല്‍ ബൈ​ജാ​ല്‍ ഉ​ത്ത​ര​വി​റ​ക്കി. ഈ ​മാ​നം 17 വ​രെ​യാ​ണ് നി​രോ​ധ​ന​ത്തി​നു പ്രാ​ബ​ല്യ​മു​ണ്ടാ​കു​ക. മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം ല​ഘൂ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​തു ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ട് ജൂ​ലൈ 15 മു​ത​ല്‍ സെ​പ്റ്റം​ബ​ര്‍ 15 വ​രെ വ​ന​വ​ത്ക​ര​ണ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നും ല​ഫ്.​ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.
അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം കു​റ​യ്ക്കു​ന്ന​ത് ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ടാ​ണ് ല​ഫ്.​ഗ​വ​ര്‍​ണ​റു​ടെ ന​ട​പ​ടി. തു​ട​ര്‍​ച്ച​യാ​യ മൂ​ന്നാം ദി​വ​സ​വും ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ പൊ​ടി​ക്കാ​റ്റ് ശ​ക്ത​മാ​യി തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം രൂ​ക്ഷ​മാ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ മൂ​ന്നു-​നാ​ലു ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്കു​കൂ​ടി വീ​ടി​നു പു​റ​ത്ത് സ​മ​യം ചെ​ല​വ​ഴി​ക്കു​ന്ന​ത് ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ന്‍ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ നി​ര്‍​ദ​ശി​ച്ചു. രാ​ജ​സ്ഥാ​നി​ലും പൊ​ടി​ക്കാ​റ്റ് രൂ​ക്ഷ​മാ​യി തു​ട​രു​ക​യാ​ണെ​ന്നാ​ണു റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടു​ക​ള്‍.

Leave A Reply

Your email address will not be published.