ക​രി​ഞ്ചോ​ല​യി​ലു​ണ്ടാ​യ ഉ​രു​ള്‍​പൊ​ട്ട​ലി​ല്‍ മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം എ​ട്ടാ​യി

0

താ​മ​ര​ശേ​രി: ക​രി​ഞ്ചോ​ല​യി​ലു​ണ്ടാ​യ ഉ​രു​ള്‍​പൊ​ട്ട​ലി​ല്‍ മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം എ​ട്ടാ​യി. വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ചെ​യാ​ണ് ഉ​രു​ള്‍​പൊ​ട്ടി​യ​ത്. ദു​ര​ന്ത നി​വാ​ര​ണ സേ​ന​യും അ​ഗ്നി​ശ​മ​ന​സേ​ന​യും നാ​ട്ടു​കാ​രും ചേ​ര്‍​ന്നാ​ണ് പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് തെ​ര​ച്ചി​ല്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ല്‍​നി​ന്നും കൂ​ടു​ത​ല്‍ ദു​ര​ന്ത നി​വാ​ര​ണ സേ​നാം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ തെ​ര​ച്ചി​ലി​നാ​യി ക​രി​ഞ്ചോ​ല​യി​ല്‍ എ​ത്തു​മെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. ഉ​രു​ള്‍​പൊ​ട്ട​ലി​ല്‍ കാ​ണാ​താ​യ ന​സ്റ​ത്തി​ന്‍റെ മ​ക​ള്‍ റി​ഫ ഫാ​ത്തി​മ മ​റി​യം (1) ആ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. കാ​ണാ​താ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്കു​വേ​ണ്ടി​യു​ള്ള തെ​ര​ച്ചി​ല്‍ ഇ​പ്പോ​ഴും പു​രോ​ഗ​മി​ച്ചു​വ​രി​ക​യാ​ണ്. നാ​ലു വീ​ടു​ക​ള്‍ മ​ല​വെ​ള്ള​പ്പാ​ച്ചി​ലി​ല്‍ ഒ​ലി​ച്ചു​പോ​യി. ഈ ​വീ​ടു​ക​ളി​ലെ അ​ഞ്ചു പേ​ര്‍ ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു.
ക​രി​ഞ്ചോ​ല അ​ബ്ദു​റ​ഹി​മാ​ന്‍ (60), മ​ക​ന്‍ ജാ​ഫ​ര്‍(35), ജാ​ഫ​റി​ന്‍റെ പു​ത്ര​ന്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് ജാ​സിം (അ​ഞ്ച്), ക​രി​ഞ്ചോ​ല അ​ബ്ദു​ല്‍ സ​ലി​മി​ന്‍റെ മ​ക്ക​ളാ​യ ദി​ല്‍​ന ഷെ​റി​ന്‍ (ഒ​മ്ബ​ത്), മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഷ​ഹ​ബാ​സ് (മൂ​ന്ന്) എ​ന്നി​വ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ള്‍ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​യോ​ടെ ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു. മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ള്‍ നീ​ണ്ട തി​ര​ച്ചി​ലി​നൊ​ടു​വി​ല്‍ ക​രി​ഞ്ചോ​ല ഹ​സ​ന്‍ (65), മ​ക​ള്‍ ജ​ന്ന​ത്ത് (17) എ​ന്നി​വ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ള്‍ വൈ​കു​ന്നേ​ര​വും ജാ​ഫ​റി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹം സ​ന്ധ്യ​യോ​ടെ​യു​മാ​ണ് ക​ണ്ടെ​ടു​ത്ത​ത്. ക​രി​ഞ്ചോ​ല​മ​ല​യു​ടെ താ​ഴെ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന ക​രി​ഞ്ചോ​ല ഹ​സ​ന്‍, അ​ബ്ദു​റ​ഹി​മാ​ന്‍, അ​ബ്ദു​ള്‍ സ​ലിം, ഈ​ര്‍​ച്ച അ​ബ്ദു​റ​ഹി​മാ​ന്‍, കൊ​ട​ശേ​രി​പൊ​യി​ല്‍ പ്ര​സാ​ദ് എ​ന്നി​വ​രു​ടെ വീ​ടു​ക​ളാ​ണ് അ​പ​ക​ട​ത്തി​ല്‍ ത​ക​ര്‍​ന്ന​ത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.