റൊണാള്‍ഡ് മറ്റാറിറ്റ ലോകകപ്പിനുള്ള ടീമില്‍ നിന്ന് പുറത്തായി

0

പരിക്കിനെ തുടര്‍ന്ന് കോസ്റ്റാറിക്കയുടെ പ്രതിരോധ താരം റൊണാള്‍ഡ് മറ്റാറിറ്റ ലോകകപ്പിനുള്ള ടീമില്‍ നിന്ന് പുറത്തായി. പരിശീലനത്തിനിടെ വലതുകാലിന്‍റെ പിന്‍തുട ഞരമ്ബിനേറ്റ പരിക്കിനെത്തുടര്‍ന്നാണ് മറ്റാറിറ്റ പുറത്തായത്. പരിക്കില്‍ നിന്ന് മോചിതനാകാന്‍ രണ്ടാഴ്ചയിലേറെ സമയമെടുക്കുമെന്ന കാരണത്താല്‍, പകരക്കാരനായി കെന്നര്‍ ​ഗുട്ടിറെസിനെ ഉള്‍പ്പെടുത്തി.
പകരക്കാരനായി എത്തുന്ന കെന്നര്‍​ ​ഗുട്ടിറസ്, കോസ്റ്റാറിക്കന്‍ ക്ലബ് അലയുലെന്‍സിന്‍റെ താരമാണ്. 29-കാരനായ ​ഗുട്ടിറസ്, ദേശീയ ടീമിനായി ഒമ്ബത് മത്സരങ്ങള്‍ മാത്രമാണ് കളിച്ചത്. എന്നാല്‍ 2016-ലെ കോപ്പാ സെന്‍ട്രോഅമേരിക്കാനയിലും, 2017-ലെ കോണ്‍കകാഫ് ​ഗോള്‍ഡ് കപ്പിലും കളിച്ച കോസ്റ്റാറിക്കന്‍ ടീമില്‍ ​ഗുട്ടിറസ് അം​ഗമായിരുന്നു. ലോകകപ്പില്‍ ബ്രസീല്‍, സ്വിറ്റ്സര്‍ലന്‍ഡ്, സെര്‍ബിയ എന്നിവരടങ്ങിയ ​ഗ്രൂപ്പിലാണ് കോസ്റ്റാറിക്ക കളിക്കുന്നത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.