യു​എ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ് ട്രം​പ് ബ്രി​ട്ട​ന്‍ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കുന്നു

0

ല​ണ്ട​ന്‍: യു​എ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ് ട്രം​പ് അ​ടു​ത്ത​യാ​ഴ്ച ബ്രി​ട്ട​ന്‍ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കും. ബ്രി​ട്ടീ​ഷ് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി തെ​രേ​സ മേ, ​എ​ലി​സ​ബ​ത്ത് രാ​ജ്ഞി എ​ന്നി​വ​രു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തും. നോ​ര്‍​ത്ത് അ​റ്റ്ലാ​ന്‍റിക് ട്രീ​റ്റി ഓ​ര്‍​ഗ​നൈ​സേ​ഷ​ന്‍റെ (നാ​റ്റോ) സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ന് ശേ​ഷം വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​ക​ഴി​ഞ്ഞ് ല​ണ്ട​നി​ലെ​ത്തുന്ന ട്രംപ് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തും. ഇ​തി​നു​ശേ​ഷം ബ​ക്കി​ങ്ങാം കൊ​ട്ട​ര​ത്തി​ല്‍ എ​ലി​സ​ബ​ത്ത് രാ​ജ്ഞി​ക്കൊ​പ്പം വി​രു​ന്നി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.

ട്രം​പ് 2016 ന​വം​ബ​റി​ല്‍ പ്ര​സി​ഡന്‍റാ​യി ചു​മ​ത​ല​യേ​റ്റ​യു​ട​ന്‍ അ​മേ​രി​ക്ക​യി​ലെ​ത്തി അ​ഭി​ന​ന്ദി​ച്ച തെ​രേ​സ മേ​യ് സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​നാ​യി ട്രം​പി​നെ ക്ഷ​ണി​ച്ച​താ​ണ്. എ​ന്നാ​ല്‍ ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ പ്ര​തി​ക​ര​ണം അ​നു​കൂ​ല​മ​ല്ലെ​ന്നു ക​ണ്ട​തോ​ടെ പി​ന്നീ​ട് ഇ​തി​ന്മേ​ല്‍ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്നോ ബ​ക്കി​ങ്ങാം പാ​ല​സി​ല്‍​നി​ന്നോ തു​ട​ര്‍ ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​ല്ല. ബ്രെ​ക്സി​റ്റ് ഹി​ത​പ​രി​ശോ​ധ​നാ വേ​ള​യി​ല്‍ ലീ​വ് പ​ക്ഷ​ത്തെ അ​നു​കൂ​ലി​ച്ച്‌ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യ​താ​ണ് ട്രം​പി​നെ ഒ​രു​പ​ക്ഷ​ത്തി​ന്‍റെ ശ​ത്രു​വാ​ക്കി​യ​ത്. പി​ന്നീ​ട് ട്രം​പ് ന​ട​ത്തി​യ മു​സ്‌​ലിം വി​രു​ദ്ധ പ്ര​സ്താ​വ​ന​ക​ള്‍ ബ്രി​ട്ട​നി​ലെ മു​സ്‌​ലിം ജ​ന​ത​യ്ക്കി​ട​യി​ലും വിരോധിയാക്കി.

Leave A Reply

Your email address will not be published.