ജ​പ്പാ​നി​ല്‍ ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്നു​ണ്ടാ​യ മ​ണ്ണി​ടി​ച്ചി​ലി​ല്‍ 155 പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ചു

0

ടോ​ക്കി​യോ: ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്നു​ണ്ടാ​യ വെ​ള്ള​പ്പൊ​ക്ക​ത്തി​ലും മ​ണ്ണി​ടി​ച്ചി​ലി​ലും ജ​പ്പാ​നി​ല്‍ 155 പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ചു. നി​ര​വ​ധി പേ​രെ കാ​ണാ​താ​യി. പ​ടി​ഞ്ഞാ​റ​ന്‍ ജ​പ്പാ​നി​ലെ ഹി​രോ​ഷി​മ, മോ​ട്ടോ​യാ​മ തു​ട​ങ്ങി​യ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് മ​ഴ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ദു​ര​ന്തം വി​ത​ച്ച​ത്. വെ​ള്ള​പ്പൊ​ക്ക​ത്തെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ഷി​ന്‍​സോ ആ​ബെ ബെ​ല്‍​ജി​യം, ഫ്രാ​ന്‍​സ്, സൗ​ദി അ​റേ​ബ്യ, ഈ​ജി​പ്ത് സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം റ​ദ്ദാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. പ​ല​യി​ട​ത്തും വൈ​ദ്യു​തി​യും ടെ​ലി​ഫോ​ണ്‍ ബ​ന്ധ​വും ത​ട​സ്സ​പ്പെ​ട്ടു. റോ​ഡു​ക​ളും ത​ക​ര്‍​ന്നു. ട്ടേ​റേ കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ള്‍ ത​ക​ര്‍​ന്നു​വീ​ണു. പ​ല​യി​ട​ത്തും മ​ണ്ണി​ടി​ഞ്ഞു. ഒ​ഴു​കി​യെ​ത്തി​യ അ​വ​ശി​ഷ്ട​ങ്ങ​ളും ചെ​ളി​യും അ​ടി​ഞ്ഞു​കൂ​ടി. രക്ഷാപ്രവര്‍ത്തനത്തിന് സൈനികരടക്കം 70,000 പേരുണ്ട്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.