കനത്ത മഴയെ തുടർന്ന് പാ​പ​നാ​ശ​ത്ത്  ബ​ലി​ത​ര്‍​പ്പ​ണ​ത്തി​നെ​ത്തി​യ മൂ​ന്നു പേ​ര്‍​ക്ക് കു​ന്നി​ടി​ഞ്ഞ് വീ​ണ് പ​രി​ക്ക്

0
വ​ര്‍​ക്ക​ല: ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യി​ല്‍ പാ​പ​നാ​ശ​ത്ത് കു​ന്നി​ടി​ഞ്ഞ് വീ​ണ് മൂ​ന്നു പേ​ര്‍​ക്ക് പ​രി​ക്ക്. ബ​ലി​ത​ര്‍​പ്പ​ണ​ത്തി​നെ​ത്തി​യ മൂ​ന്ന് പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ് പ​രി​ക്കേ​റ്റ​ത്. ആ​തി​ന​യു​ടെ അ​മ്മൂ​മ്മ സീ​ത (58), ചാ​ത്ത​ന്നൂ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര​ന്‍ പി​ള്ള (52)ആ​റ്റി​ങ്ങ​ല്‍ പൊ​യ്ക​മു​ക്ക് സ്വ​ദേ​ശി​നി ആ​തി​ന (ഒ​ന്‍​പ​ത് ) എ​ന്നി​വ​ര്‍​ക്കാ​ണ് മ​ണ്ണി​ടി​ച്ചി​ലി​ല്‍ പ​രി​ക്കേ​റ്റ​ത്. ആ​തി​ന​യു​ടെ ഇ​ട​ത് കാ​ലി​നും ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര​ന്‍റെ കൈ​കാ​ലു​ക​ള്‍​ക്കും പ​രി​ക്കേ​റ്റു. ബാലചന്ദ്രന്‍റെ പരുക്ക്‌ ഗുരുതരമാണെന്ന് ഹോസ്പിറ്റൽ അധികൃതർ ഇബിഎം ന്യൂസിനോട് പറഞ്ഞു. ഇ​വ​രെ വ​ര്‍​ക്ക​ല താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. ഇ​ന്ന​ലെ വൈ​കു​ന്നേ​രം അ​ഞ്ച​ര​യോ​ടെ ബ​ലി മ​ണ്ഡ​പ​ത്തി​ന് സ​മീ​പ​മാ​ണ് സം​ഭ​വം. ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപും വർക്കല ക്ലിഫിന് സമീപത്ത് നിന്നും കൂറ്റൻ പാറയിൽ നിന്നും പാറ കഷ്ണങ്ങൾ അടർന്നു വീണിരുന്നു.
ഷിബു ബാബു

Leave A Reply

Your email address will not be published.