താ​യ്​​ല​ന്‍​ഡ്​ ഓപ്പ​ണി​ല്‍ പി.​വി. സി​ന്ധു​വും എ​ച്ച്‌.​എ​സ്. പ്ര​ണോ​യ്​​യും​ ​പ്രീ​ക്വാ​ര്‍​ട്ട​റി​ല്‍

0

ബാ​​േ​ങ്കാ​ക്​​: താ​യ്​​ല​ന്‍​ഡ്​ ഓപ്പ​ണി​ല്‍ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ താ​ര​ങ്ങ​ളാ​യ പി.​വി. സി​ന്ധു​വും എ​ച്ച്‌.​എ​സ്. പ്ര​ണോ​യ്​​യും​ പു​രു​ഷ-​വ​നി​ത സിം​ഗ്​​ള്‍​സി​ല്‍ ​പ്രീ​ക്വാ​ര്‍​ട്ട​റി​ല്‍. ​ഒ​ളി​മ്ബി​ക്​​സ്​ വെ​ള്ളി​മെ​ഡ​ല്‍ ജേ​താ​വാ​യ സി​ന്ധു ബ​ള്‍​ഗേ​റി​യ​ന്‍ താ​രം ലി​ന്‍​ഡ സെ​റ്റ്​​ചെ​രി​യെ 21-8, 21-15 സ്​​കോ​റി​നാ​ണ്​ തോ​ല്‍​പി​ച്ച​ത്. പ്രീ​ക്വാ​ര്‍​ട്ട​റി​ല്‍ ഹോ​േ​ങ്കാ​ങ്ങി​​ന്‍റെ യി​പ്​ പേ​യ്​ യി​ന്നു​മാ​യി ഏ​ട്ടു​മു​ട്ടും. ക​ണ​ങ്കാ​ല്‍ പ​രി​ക്കി​ല്‍​നി​ന്നും തി​രി​ച്ചു​വ​​ന്ന പ്ര​ണോ​യ്, സ്​​പെ​യി​നി​​ന്‍റെ പാ​ബ്ലോ ആ​ബി​നെ തോ​ല്‍​പി​ച്ചാ​ണ്​ പ്രീ​ക്വാ​ര്‍​ട്ട​റി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. സ്​​കോ​ര്‍: 21-16, 21-19.
അ​തേ​സ​മ​യം, മ​റ്റു താ​ര​ങ്ങ​ളാ​യ സ്വി​സ്​ ഓ​പ​ണ്‍ ചാ​മ്ബ്യ​ന്‍ സ​മീ​ര്‍ വ​ര്‍​മ​യും യു​വ​താ​രം വൈ​ഷ്​​ണ​വി റെ​ഡ്​​ഡി​യും തോ​റ്റു പു​റ​ത്താ​യി. സ​മീ​ര്‍ 18-21, 16-21ന്​ ​താ​യ്​​ല​ന്‍​ഡിന്‍റെ ത​നോ​ങ്​​സാ​ക്കി​നോ​ടാ​ണ്​ തോ​റ്റ​ത്. ഇ​ന്തോ​നേ​ഷ്യ​യു​ടെ സോ​ണി കോ​ന്‍​കോ​റു​മാ​യാ​ണ്​ പ്ര​ണോ​യി​യു​ടെ അ​ടു​ത്ത മ​ത്സ​രം. പു​രു​ഷ ഡ​ബ്​​ല്‍ മ​നു അ​ത്രി-​ബി.​സു​മീ​ത്​ റെ​ഡ്​​ഡി സ​ഖ്യം ചൈ​നീ​സ്​ താ​യ്​​പേ​യു​ടെ ചെ​ന്‍ ഹോ​ങ്​-​വാ​ങ്​ ചെ​യ്​​ലി​ന്‍ സ​ഖ്യ​ത്തെ തോ​ല്‍​പി​ച്ചു. സ്​​കോ​ര്‍: 21-18, 15-21, 21-17.

Leave A Reply

Your email address will not be published.