ഫിലിപ്പൈന്‍ പ്രസിഡന്റ് ഒക്ടോബറില്‍ കുവൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിക്കുന്നു

0

കുവൈറ്റ് : ഫിലിപ്പൈന്‍ പ്രസിഡന്റ് റോഡ്രിഗോ ഡ്യുഡെര്‍റ്റ് ഒക്ടോബറില്‍ കുവൈറ്റ് സന്ദര്‍ശനത്തിനെത്തുന്നു . തൊ​ഴി​ല്‍ പ്ര​ശ്​​ന​ങ്ങ​ള്‍ പ​രി​ഹ​രി​ച്ച്‌​ പു​തു​ക്കി​യ തൊ​ഴി​ല്‍ ക​രാ​റി​ല്‍ ഒ​പ്പി​ടാ​ന്‍ ത​യാ​റാ​യ​തി​ന്​ കുവൈറ്റ് അ​ധി​കൃ​ത​രെ നേ​രി​ട്ട്​ ന​ന്ദി അ​റി​യി​ക്കാ​നാ​ണ്​ പ്രസിഡന്റ്​ കു​വൈ​ത്തി​ലെ​ത്തു​ന്ന​ത്. ഗാ​ര്‍​ഹി​ക തൊ​ഴി​ലാ​ളി പ്ര​ശ്ന​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ന​യ​ത​ന്ത്ര​ബ​ന്ധം വ​ഷ​ളാ​യ കാ​ല​ത്ത് കു​വൈ​ത്തി​നെ​തി​രെ ന​ട​ത്തി​യ ക​ടു​ത്ത ഭാ​ഷാ​പ്ര​യോ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് ഫി​ലി​പ്പീ​ന്‍​സ്​ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ് നേ​ര​ത്തേ ഖേ​ദം പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു. അ​ന്ന് നി​യ​ന്ത്ര​ണം വി​ട്ട് സം​സാ​രി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച പ​ല വാ​ക്കു​ക​ളും ക​ടു​ത്ത​താ​യി​പ്പോ​യെ​ന്നും അ​തി​ന് കു​റ്റ​ബോ​ധ​ത്തോ​ടെ ഖേ​ദം പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നു​മാ​ണ്​ അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞ​ത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.