ശശി തരൂരിനെതിരെ ബി.ജെ.പി പ്രവര്‍ത്തകര്‍ കരിങ്കൊടി കാട്ടി

0

തിരുവനന്തപുരം: ഹിന്ദു പാകിസ്​താന്‍ പ്രയോഗത്തില്‍ ശശി തരൂര്‍ എം.പിക്കെതിരെ  ബി.ജെ.പി പ്രവര്‍ത്തകര്‍ തരൂരിനെതിരെ കരിങ്കൊടി കാട്ടി. തിരുവനന്തപുരം പാറവിളയില്‍ വെച്ചാണ് കരിങ്കൊടി കാട്ടി പ്രതിഷേധിച്ചത്​. തരൂരി​​ന്‍റെ ഓ​ഫി​സി​നു​നേ​രെ തിങ്കളാഴ്​ച യു​വ​മോ​ര്‍​ച്ച ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ അ​തി​ക്ര​മം അഴിച്ചുവിട്ടിരുന്നു. സം​ഘ​ടി​ച്ചെ​ത്തി​യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ഓ​ഫി​സ് പ​ടി​ക്കെ​ട്ടി​ലും മ​തി​ലി​ല്‍ ചാ​രിവെ​ച്ചി​രു​ന്ന നോ​ട്ടീ​സ് ബോ​ര്‍​ഡി​ലും മറ്റും ക​രി​ഓ​യി​ല്‍ ഒ​ഴി​ച്ചിരുന്നു. ഓ​ഫി​സ് പ​ടി​ക്ക​ല്‍ റീ​ത്തു​ വെ​ച്ച്‌​ പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ‘പാ​കി​സ്​​താ​ന്‍ ഓ​ഫി​സ്’ എ​ന്ന ബാ​ന​ര്‍ ​കെ​ട്ടുകയും ചെയ്​തിരുന്നു.
ബി.ജെ.പി വീണ്ടും അധികാരത്തിലെത്തിയാല്‍ ഇന്ത്യയെ ഹിന്ദു പാകിസ്​താനാക്കുമെന്നും ഭരണഘടന ഭേദഗതി ചെയ്യുമെന്നുമുള്ള ശശി തരൂരി​​ന്‍റെ പ്രസ്​താവനയാണ്​ വിവാദമായത്​.

Leave A Reply

Your email address will not be published.