മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശി​ലെ നി​യ​മ​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ സ​മാ​ജ്‌​വാ​ദി പാ​ര്‍​ട്ടി മ​ത്സ​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് അ​ഖി​ലേ​ഷ് യാ​ദ​വ്

0

ല​ക്നോ: മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശി​ലെ നി​യ​മ​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ സ​മാ​ജ്‌​വാ​ദി പാ​ര്‍​ട്ടി മ​ത്സ​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് പാ​ര്‍​ട്ടി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ അ​ഖി​ലേ​ഷ് യാ​ദ​വ്. എ​ന്നാ​ല്‍ സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്, ബി​എ​സ്‌​പി എ​ന്നി​വ​രു​മാ​യി സ​ഖ്യം ഉ​ണ്ടാ​ക്കു​മോ​യെ​ന്ന​കാ​ര്യം അ​ഖി​ലേ​ഷ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ല്ല. ബി​ജെ​പി​യു​ടെ 15 വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ ഭ​ര​ണ​ത്തെ തൂ​ത്തെ​റി​യാ​ന്‍ ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍ കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശ് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ ക​മ​ല്‍​നാ​ഥു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തു​മോ​യെ​ന്ന ചോ​ദ്യ​ത്തി​ല്‍​നി​ന്നും അ​ഖി​ലേ​ഷ് ഒ​ഴി​ഞ്ഞു​മാ​റി. ക​മ​ല്‍​നാ​ഥു​മാ​യി ന​ല്ല ബ​ന്ധ​മാ​ണു​ള്ള​ത്. ഇ​പ്പോ​ള്‍ തീ​ര്‍​ച്ച​യാ​യും പ​റ​യാ​ന്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന​ത് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ എ​സ്പി മ​ത്സ​രി​ക്കു​മെ​ന്ന​താ​ണ്- അ​ഖി​ലേ​ഷ് പ​റ​ഞ്ഞു. ബി​എ​സ്പി-​കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് സ​ഖ്യം സം​ബ​ന്ധി​ച്ചും അ​ദ്ദേ​ഹം മ​ന​സ് തു​റ​ന്നി​ല്ല. വി​വി​ധ ആ​ളു​ക​ളു​മാ​യും ച​ര്‍​ച്ച​ക​ള്‍ പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. ഇ​പ്പോ​ള്‍ ഒ​ന്നും വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്താ​നാ​വി​ല്ലെ​ന്നും അ​ഖി​ലേ​ഷ് അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.