അ​മേ​രി​ക്ക സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കാ​ന്‍ റ​ഷ്യ​ന്‍ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് വ്ലാ​ഡി​മി​ര്‍ പു​ടി​ന് ക്ഷ​ണം

0

വാഷിംഗ്ടണ്‍: റ​ഷ്യ​ന്‍ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് വ്ലാ​ഡി​മി​ര്‍ പു​ടി​ന് അ​മേ​രി​ക്ക സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കാ​ന്‍ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ് ട്രം​പി​ന്‍റെ ക്ഷ​ണം. വൈ​റ്റ് ഹൗ​സ് പ്ര​സ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി സാ​റ സാ​ന്‍​ഡേ​ഴ്സാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്. പു​ടി​ന്‍റെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ച​ര്‍​ച്ച​ക​ള്‍ ന​ട​ന്നു​വ​രി​ക​യാ​ണെ​ന്നും സാ​റ സാ​ന്‍​ഡേ​ഴ്സ് ട്വി​റ്റ​റി​ല്‍ കു​റി​ച്ചു. പു​ടി​നെ ക്ഷ​ണി​ക്കാ​ന്‍ ദേ​ശീ​യ സു​ര​ക്ഷാ ഉ​പ​ദേ​ഷ്ടാ​വ് ജോ​ണ്‍ ബോ​ള്‍​ട്ട​ണോ​ട് ട്രം​പ് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​താ​യും ച​ര്‍​ച്ച​ക​ള്‍ പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും ട്വീ​റ്റി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു. സാ​റ സാ​ന്‍​ഡേ​ഴ്സി​ന്‍റെ ട്വീ​റ്റി​നു പി​ന്നാ​ലെ ട്രം​പും ഇ​ക്കാ​ര്യം സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച്‌ ട്വീ​റ്റ് ചെ​യ്തു. പു​ടി​നു​മാ​യു​ള്ള കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യ്ക്കു വീ​ണ്ടും കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നു ട്രം​പ് പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.