ആരെ വേണെങ്കിലും പ്രധാനമന്ത്രി സ്ഥാനത്തേക്ക് പരിഗണിക്കാമെന്ന് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി

0

ന്യൂഡല്‍ഹി: പ്രതിപക്ഷ നേതാക്കളില്‍ ആരെ വേണെങ്കിലും പ്രധാനമന്ത്രി സ്ഥാനത്തേക്ക് പരിഗണിക്കാമെന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ് അധ്യക്ഷന്‍ രാഹുല്‍ ഗാന്ധി പറഞ്ഞു. മ​മ​ത ബാ​ന​ര്‍​ജി​യോ, മാ​യാ​വ​തി​യോ അ​ട​ക്കം ആ​രും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യാ​കു​ന്ന​തി​നോ​ടും എതിര്‍പ്പില്ലെന്നും രാഹുല്‍ പറഞ്ഞു. നേരത്തേ, രാഹുലിന്‍റെ സ്ഥാനാര്‍ഥിത്വത്തില്‍ പ്രതിപക്ഷ പാര്‍ട്ടികള്‍ എതിര്‍പ്പ് പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു. ഈ സാഹചര്യത്തിലാണ് രാഹുല്‍ നിലപാട് വ്യക്തമാക്കിയത്.
ആ​ര്‍​എ​സ്‌എ​സി​ന്‍റെ​യും ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യു​ടെ​യും പി​ന്തു​ണ​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​ത്തെ ഏ​തു നേ​താ​വി​നെ പി​ന്തു​ണ​യ്ക്കു​ന്ന​തി​ലും ത​ട​സ​മി​ല്ലെ​ന്ന രാ​ഹു​ലി​ന്‍റെ നി​ല​പാ​ടി​ന് വ​ലി​യ രാ​ഷ്‌​ട്രീ​യ പ്രാ​ധാ​ന്യം ഉ​ണ്ടെന്നാ​ണ് വി​ല​യി​രു​ത്ത​ല്‍. 2019ല്‍ ​മോ​ദി​യും ആ​ര്‍​എ​സ്‌എ​സും അ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ല്‍ തി​രി​ച്ചു​വ​രാ​തി​രി​ക്കാ​നാ​യി എ​ന്തു വി​ട്ടു​വീ​ഴ്ച​യ്ക്കും ത​യാ​റാ​ണെ​ന്നാണ് രാ​ഹു​ലി​നോ​ട് അ​ടു​ത്ത കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.