പ​ണി​മു​ട​ക്കി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് ട്രെ​യി​ന്‍ ത​ട​ഞ്ഞു

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ദേ​ശീ​യ പ​ണി​മു​ട​ക്കി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നു തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ള്‍ വേ​ണാ​ട് എ​ക്സ്പ്ര​സ് ട്രെ​യി​ന്‍ ത​ട​ഞ്ഞു. ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ചെ അ​ഞ്ചി​നാ​ണ് സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ള്‍ റെ​യി​ല്‍​വേ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ല്‍ ട്രെ​യി​ന്‍ ത​ട​ഞ്ഞ​ത്. രാ​വി​ലെ ആ​റി​ന് പു​റ​പ്പെ​ടേ​ണ്ട ജ​ന​ശ​താ​ബ്ദി എ​ക്സ്പ്ര​സ് ട്രെ​യി​നും സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ള്‍ ത​ട​യു​മെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച രാ​ത്രി സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ള്‍ ന​ഗ​ര​ത്തി​ല്‍ പ​ന്തം കൊ​ളു​ത്തി പ്ര​ക​ട​നം ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. പ​ണി​മു​ട​ക്ക് ഹ​ര്‍​ത്താ​ലാ​കി​ല്ലെ​ന്നും ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി ക​ട​ക​ള​ട​പ്പി​ക്കു​ക​യോ സ്വ​കാ​ര്യ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ത​ട​യു​ക​യോ ചെ​യ്യി​ല്ലെ​ന്നും സ​മ​ര​സ​മി​തി ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. തൊ​ഴി​ലാ​ളി സം​ഘ​ട​ന​ക​ള്‍​ക്കൊ​പ്പം മോ​ട്ടോ​ര്‍ വാ​ഹ​ന മേ​ഖ​ല​യും ബാ​ങ്കിം​ഗ്, ഇ​ന്‍​ഷ്വ​റ​ന്‍​സ് മേ​ഖ​ല​യി​ലെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി സം​ഘ​ട​ന​ക​ളും പ​ണി​മു​ട​ക്കി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും. 48 മ​ണി​ക്കൂ​ര്‍ നീ​ണ്ടു നി​ല്‍​ക്കു​ന്ന പ​ണി​മു​ട​ക്ക് ബു​ധ​നാ​ഴ്ച അ​ര്‍​ധ​രാ​ത്രി വ​രെ​യാ​ണ്. പാ​ല്‍, പ​ത്ര​വി​ത​ര​ണം, ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ള്‍, ടൂ​റി​സം, ശ​ബ​രി​മ​ല തീ​ര്‍​ഥാ​ട​നം എ​ന്നി​വ​യെ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.