രണ്ട് ദിവസത്തെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​നായി രാ​ഹു​ല്‍ ഗാ​ന്ധി യു​എ​ഇ​യി​ല്‍ എ​ത്തി

0

ദു​ബാ​യ്: കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ രാ​ഹു​ല്‍ ഗാ​ന്ധി യു​എ​ഇ​യി​ല്‍ എ​ത്തി. വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യി​ല്‍ ദു​ബാ​യ് അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ​ത്തി​യ രാ​ഹു​ലി​ന് പ്ര​വാ​സി​ക​ളും കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​ക്ക​ളും ആ​വേ​ശ​ക​ര​മാ​യ സ്വീ​ക​ര​ണം ന​ല്‍​കി. രണ്ട് ദിവസത്തെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​നായാണ് അദ്ദേഹം യു​എ​ഇ​യി​ല്‍ എ​ത്തിയത്. രാ​ഹു​ല്‍ ഗാ​ന്ധി​യു​ടെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​ക്ക​ളാ​യ ഉ​മ്മ​ന്‍​ചാ​ണ്ടി, കൊ​ടി​ക്കു​ന്നി​ല്‍ സു​രേ​ഷ് തു​ട​ങ്ങി​യ പ്ര​മു​ഖ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​ക്ക​ളും യു​ഡി​എ​ഫ് എം​പി​മാ​രും യു​എ​ഇ​യി​ല്‍ ക്യാ​പ് ചെ​യ്യു​ന്നു​ണ്ട്. യു​എ​ഇ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​ല്‍ രാ​ഹു​ല്‍ ഗാ​ന്ധി പ്ര​വാ​സി ലോ​ക​ത്തെ വി​വി​ധ സം​ഘ​ട​ന​ക​ളു​മാ​യും വ്യ​ക്തി​ക​ളു​മാ​യും ച​ര്‍​ച്ച ന​ട​ത്തും. വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച വൈ​കി​ട്ട് ദു​ബാ​യ് ക്രി​ക്ക​റ്റ് സ്റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ലും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.

Leave A Reply

Your email address will not be published.