അന്നാ ഹസാരയുടെ നി​രാ​ഹാ​ര സ​ത്യാ​ഗ്ര​ഹം ആ​റാം ദി​വ​സ​ത്തി​ലേ​ക്ക്

0

പൂ​നെ: ലോ​ക്പാ​ല്‍ നി​യ​മം ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ക​ര്‍​ഷ​ക​രു​ടെ ദു​രി​തം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ഗാന്ധിയന്‍ അന്നാ ഹസാരയുടെ നി​രാ​ഹാ​ര സ​ത്യാ​ഗ്ര​ഹം ആ​റാം ദി​വ​സ​ത്തി​ലേ​ക്ക്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ബു​ധ​നാ​ഴ്ചയാണ് അന്നാ ഹസാരെ തന്‍റെ നിരാഹാര സത്യാഗ്രഹം ആരംഭിച്ചത്. അ​ഹ​മ്മ​ദ്ന​ഗ​റി​ലെ ജ​ന്മ​ഗ്രാ​മ​മാ​യ റാ​ലേ​ഗ​ണ്‍ സി​ദ്ധി​യി​ലാണ് അദ്ദേഹം സമരം നടത്തുന്നത്. അതേസമയം നി​ര​വ​ധി ക​ര്‍​ഷ​ക, ദ​ളി​ത് സം​ഘ​ട​ന​ക​ളാണ് ഹ​സാ​രെ​യുടെ സമരത്തിന് പി​ന്തു​ണ​യു​മാ​യി രംഗത്ത് എ​ത്തി​യി​രിക്കുന്നത്. ബി​ജെ​പി 2014ല്‍ ​ത​ന്നെ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചാ​ണ് അ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ലെ​ത്തി​യ​തെ​ന്ന് ഹ​സാ​രെ ആ​രോ​പി​ച്ചു. ലോ​ക്പാ​ല്‍ എ​ന്ന ആ​ശ​യം കൊ​ണ്ടു​വ​രു​ന്ന​ത് താ​നാ​ണെന്നും ഇ​ത് ബി​ജെ​പി​യും ആം​ആ​ദ്മി പാ​ര്‍​ട്ടി​യും ചേ​ര്‍​ന്ന് ഹൈ​ജാ​ക്ക് ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ആരോപിച്ചു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.