റ​ഫാ​ല്‍ പു​നഃ​പ​രി​ശോ​ധ​നാ ഹ​ര്‍​ജി​ക​ള്‍ സു​പ്രീം കോ​ട​തി ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച പ​രി​ഗ​ണി​ക്കും

0

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: റ​ഫാ​ല്‍ ഇ​ട​പാ​ടു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട പു​നഃ​പ​രി​ശോ​ധ​നാ ഹ​ര്‍​ജി​ക​ള്‍ സു​പ്രീം കോ​ട​തി ഫെ​ബ്രു​വ​രി 26 ലേ​ക്ക് ലി​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. റ​ഫാ​ല്‍ ഇ​ട​പാ​ടി​ല്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​വ​ശ്യ​മി​ല്ലെ​ന്ന സു​പ്രീം കോ​ട​തി ഉ​ത്ത​ര​വ് പു​നഃ​പ​രി​ശോ​ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് എ​ന്‍​ജി​ഒ ആ​യ കോ​മ​ണ്‍ കോ​സും മു​ന്‍ കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​മാ​രാ​യ യ​ശ്വ​ന്ത് സി​ന്‍​ഹ, അ​രു​ണ്‍ ഷൂ​രി എ​ന്നി​വ​ര്‍ അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള​വ​രു​മാ​ണു ഹ​ര്‍​ജി ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.
സു​പ്രീം​കോ​ട​തി ഉ​ത്ത​ര​വി​ലെ പി​ഴ​വു​ക​ളും ഉ​ത്ത​ര​വി​നു ശേ​ഷം നി​ര്‍​ണാ​യ​ക വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ പു​റ​ത്തു​വ​ന്ന​തും ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് പു​നഃ​പ​രി​ശോ​ധ​നാ ഹ​ര്‍​ജി​ക​ള്‍ ന ​ല്‍​കി​യി​രു​ന്ന​ത്. പു​നഃ​പ​രി​ശോ​ധ​ന ഹ​ര്‍​ജി​ക​ള്‍ ഉ​ത്ത​ര​വു പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ച ബെ​ഞ്ച് ചേം​ബ​റി​ല്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ആ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ക. ഉ​ത്ത​ര​വി​ല്‍ പി​ഴ​വു​ണ്ടെ​ന്നും രേ​ഖ​ക​ളും തെ​ളി​വു​ക​ളും വേ​ണ്ട​രീ​തി​യി​ല്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്നും ബോ​ധ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​ല്‍ ഹ​ര്‍​ജി​ക​ള്‍ അം​ഗീ​ക​രി​ച്ച്‌ തു​റ​ന്ന കോ​ട​തി​യി​ല്‍ വാ​ദം കേ​ള്‍​ക്കും.

Leave A Reply

Your email address will not be published.