മു​ന്‍ മ​ന്ത്രി​ വി.​ജെ ത​ങ്ക​പ്പ​ന്‍ അ​ന്ത​രി​ച്ചു

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മു​ന്‍ മ​ന്ത്രി​യും സി​പി​എം നേ​താ​വു​മാ​യ വി.​ജെ ത​ങ്ക​പ്പ​ന്‍ (87) അ​ന്ത​രി​ച്ചു. വാ​ര്‍​ധ​ക്യ​സ​ഹ​ജ​മാ​യ അ​സു​ഖ​ങ്ങ​ളെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് നെ​യ്യാ​റ്റി​ന്‍​ക​ര​യി​ലെ സ്വ​വ​സ​തി​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു അ​ന്ത്യം. 1987 മു​ത​ല്‍ 1991 വ​രെ ഇ.​കെ ന​യ​നാ​ര്‍ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​യി​ല്‍ ത​ദ്ദേ​ശ​സ്വ​യം​ഭ​ര​ണ മ​ന്ത്രി​യാ​യി​രു​ന്നു. പ്രോ​ട്ടേം സ്പീ​ക്ക​ര്‍, നെ​യ്യാ​റ്റി​ന്‍​ക​ര ന​ഗ​ര​സ​ഭ ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ എ​ന്നീ സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളും വ​ഹി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ജി​ല്ല​യി​ല്‍ നെ​യ്യാ​റ്റി​ന്‍​ക​ര താ​ലൂ​ക്കി​ല്‍ അ​ര​ളു​മൂ​ട്ടി​ല്‍ ജോ​ണ്‍​സ​ന്‍റെ മ​ക​നാ​യാ​ണ് ജ​ന​നം. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം യൂ​ണി​വേ​ഴ്സി​റ്റി കോ​ളേ​ജി​ല്‍ നി​ന്നും ബി​രു​ദം പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കി​യ വി.​ജെ ര​ണ്ട് വ​ര്‍​ഷം കെ​എ​സ്‌ആ​ര്‍​ടി​സി​യി​ല്‍ ക്ല​ര്‍​ക്കാ​യി ജോ​ലി​ചെ​യ്തു. വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​യാ​യി​രി​ക്കു​മ്ബോ​ള്‍ എ​സ്‌എ​ഫ്‌ഐ​യി​ല്‍ ചേ​ര്‍​ന്ന അ​ദ്ദേ​ഹം പി​ന്നീ​ട് സി​പി​എ​മ്മി​ന്‍റെ സ​ജീ​വ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​നാ​യി.

Leave A Reply

Your email address will not be published.