മോട്ടറോള 2019 മോട്ടോ റേസറിന്റെ 2019 പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കി

മോട്ടറോള 2019 മോട്ടോ റേസറിന്റെ 2019 പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കി. പുതിയ മോട്ടോ റേസർ ഒരു പ്രീമിയം ഡിസൈൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുകയും രണ്ട് സ്ക്രീനുകൾ പായ്ക്ക് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു – ഒന്ന് പ്രധാന ഡിസ്പ്ലേയാണ് (ഫോൺ തുറക്കുമ്പോൾ) മറ്റൊന്ന് ഉപകരണം മടക്കപ്പെടുമ്പോൾ ഒരു ചെറിയ സ്ക്രീൻ ഉണ്ട്.

മോട്ടോ റേസറിന്റെ പ്രധാന സ്‌ക്രീനിൽ വശങ്ങളിൽ വളരെ കുറഞ്ഞ ബെസലുകളുണ്ട്. 1500 ഡോളർ വിലയ്ക്ക് മോട്ടറോള മോട്ടോ റേസർ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് ഏകദേശം 1,08,273 രൂപയായി ഇന്ത്യയിൽ വരുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രസ്താവിക്കുന്നു. ആഗോള വിക്ഷേപണത്തിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ മോട്ടോ റേസർ ഉടൻ തന്നെ രാജ്യത്തേക്ക് എത്തുമെന്ന് ടീസർ വഴി മോട്ടറോള ഇന്ത്യ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

മോട്ടോ റേസർ രണ്ട് സ്‌ക്രീനുകളുമായാണ് വരുന്നത്, അകത്തും പുറത്തുമായാണ് ഇത് വരുന്നത്. ഫോൺ തുറക്കുമ്പോൾ – 6.2 ഇഞ്ച് വലുപ്പമുള്ള ഫ്ലെക്സിബിൾ OLED ഡിസ്പ്ലേ ഉണ്ട്. മുമ്പ് അവതരിപ്പിച്ച ചില മോട്ടറോള സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾക്ക് സമാനമായ 21: 9 സിനിമാവിഷൻ വീക്ഷണാനുപാതം സ്‌ക്രീൻ ഈ സ്മാർട്ഫോൺ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ഫോൺ മടക്കിക്കഴിയുമ്പോൾ – 2.7 ഇഞ്ച് OLED ഡിസ്പ്ലേ ഫോണിന് പുറമെയായി കാണുവാൻ സാധിക്കും, അത് വീക്ഷണാനുപാതം 4: 3 വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. മോട്ടോ റേസറിൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറും ഉൾപ്പെടുന്നു.

മടക്കപ്പെടുമ്പോൾ പഴയ ഐക്കണിക് ക്ലാംഷെൽ റേസർ ഫോണുകളിലൊന്നാണ് ഈ മോട്ടോ റേസർ ഫോൺ. മടക്കിക്കളയുമ്പോൾ മോട്ടോ റേസർ പൂർണ്ണമായും ഷട്ട്ഡൗൺ ചെയ്യും. മോട്ടോ റേസർ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ ഒരു ഫ്ലിപ്പ് ഫോൺ പോലെ ഇത് തുറക്കേണ്ടതുണ്ട്. മോട്ടോ റേസർ ഉപയോക്താക്കളെ എല്ലാത്തരം പ്രവർത്തനങ്ങളും നടത്താൻ അനുവദിക്കുന്നു.

അതായത്, കോളുകൾ ചെയ്യുവാനും, സന്ദേശങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഇ-മെയിലുകൾ അയക്കുന്നതിനും തുടങ്ങി അനവധി കാര്യങ്ങൾക്ക് ഇത് വഴിയൊരുക്കുന്നു. മടക്കിക്കളയുമ്പോൾ “ദ്രുത കാഴ്ച” ഡിസ്പ്ലേയിലെ അറിയിപ്പുകൾ പരിശോധിക്കാനും ഇത് ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു.

മോട്ടോ റേസറിന് പുറത്തുള്ള ദ്രുത കാഴ്‌ച ഡിസ്‌പ്ലേയിൽ 16 എംപി ക്യാമറ ഉൾപ്പെടുന്നു, അത് ഫോൺ മടക്കിക്കഴിയുമ്പോൾ സെൽഫികൾ ക്ലിക്കുചെയ്യാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു. 16 എംപി ക്യാമറയിൽ ഇഐ‌എസ്, നൈറ്റ് വിഷൻ മോഡ് തുടങ്ങി നിരവധി ക്യാമറ സവിശേഷതകളുണ്ട്. ഫോൺ തുറക്കുമ്പോൾ അതേ 16 എംപി ക്യാമറ പിൻ ക്യാമറയായി മാറുന്നു.

തുറക്കുമ്പോൾ ഫോണിനുള്ളിൽ 5 എംപി ക്യാമറ കൂടി ഉൾപ്പെടുന്നു. മോട്ടോ റേസറിന് കരുത്ത് പകരുന്നത് സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 പ്രോസസറാണ് – അതെ, ഈ ഫ്ലിപ്പ് ഫോൺ ഒരു മുൻനിര പ്രോസസർ ഉപയോഗിക്കുന്നില്ല – 6 ജിബി റാമും 128 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും ജോടിയാക്കി. 15W ദ്രുത ചാർജിംഗ് പിന്തുണയോടെ ജോടിയാക്കിയ 2510mAh ബാറ്ററിയാണ് മോട്ടോ റേസർ പായ്ക്ക് ചെയ്യുന്നത്. സോഫ്റ്റ്‌വെയർ രംഗത്ത് റേസർ ആൻഡ്രോയിഡ് 9 പൈയിൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു.

Comments are closed.