റിലയന്‍സ് ജിയോയുടെ 444 രൂപയുടെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ 84 ദിവസത്തെ വാലിഡിറ്റിയില്‍

റിലയന്‍സ് ജിയോയുടെ 444 രൂപയുടെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ 84 ദിവസത്തെ വാലിഡിറ്റി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ ആകെയുള്ള 168 ജിബി ഡാറ്റ പ്രതിദിനം രണ്ട് ജിബി ഡാറ്റയിലേക്ക് മാറ്റിത്തരുന്നു.

കൂടാതെ റിലയന്‍സ് ജിയോ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കുള്ള അൺലിമിറ്റഡ് കോളുകള്‍ക്കൊപ്പം 1,000 ഐയുസി മിനിറ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കുകളിലേക്കുള്ള കോളുകളും പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസും ലഭിക്കും. ഈ പ്ലാനില്‍ കുറച്ച് സമയത്തേക്ക് വരിക്കാര്‍ക്ക് 44 രൂപ പേടിഎം കിഴിവ് ലഭിക്കും.

ഈ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ റിലയന്‍സ് ജിയോ വരിക്കാര്‍ക്ക് അനുയോജ്യമാണ്. പ്രതിദിനം 1.5 ജിബി ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഇതിനൊപ്പം, സബ്‌സ്‌ക്രൈബര്‍മാര്‍ക്ക് റിലയന്‍സ് ജിയോ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് അൺലിമിറ്റഡ് കോളുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

എന്നാല്‍ മറ്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കുകളിലേക്ക് ബണ്ടില്‍ കോളുകൾ ലഭ്യമല്ല. വരിക്കാര്‍ക്ക് പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസും ലഭിക്കും, ഈ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനിന്റെ സാധുതയും 84 ദിവസമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, വരിക്കാര്‍ക്ക് ഐയുസി ടോക്ക് ടൈം വൗച്ചറുകള്‍ ഈ പ്ലാന്‍ ഉപയോഗിച്ച് ലഭിക്കും, ഇത് 10 രൂപ വിലയില്‍ ലഭ്യമാണ്.

‘വര്‍ഷം മുഴുവനും തവണകളായി റീചാര്‍ജ് ചെയ്യുന്ന പ്രശ്‌നം ഒഴിവാക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്ന പ്ലാനാണിത്. 1,699 രൂപയുടെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനില്‍ 365 ദിവസത്തെ കാലാവധിയുണ്ട്, കൂടാതെ പ്രതിദിനം 1.5 ജിബി ഡാറ്റയും റിലയന്‍സ് ജിയോ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കുള്ള അൺലിമിറ്റഡ് കോളുകളും ലഭിക്കുന്നു.

എന്നാല്‍ മറ്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കുകളിലേക്ക് കോളുകളൊന്നുമില്ല. പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസിന്റെ അധിക ആനുകൂല്യവും ഈ 1,699 രൂപയുടെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനിൽ ലഭ്യമാണ്.

299 രൂപയുടെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ സിനിമകളോ ടിവി സീരീസുകളോ കാണുന്നതിന് കൂടുതല്‍ ദിനംപ്രതി ഡാറ്റ നേടാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഈ പ്ലാന്‍ അനുയോജ്യമാണ്. 299 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ പ്രതിദിനം മൂന്ന് ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇതിന് 28 ദിവസത്തെ കാലാവധിയുണ്ട്. ഈ പ്ലാന്‍ പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസും റിലയന്‍സ് ജിയോ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് അൺലിമിറ്റഡ് കോളുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

Comments are closed.