ബി.എസ്.എന്‍.എല്‍. ഒരു പ്രമോഷണല്‍ ഓഫറായി മാരുതം പ്ലാന്‍

ടെലികോം മേഖലയിലെ പ്രധാന ഓപ്പറേറ്ററായ ബി‌.എസ്‌.എൻ‌.എൽ ഡിസംബർ മുതൽ താരിഫ് വർദ്ധിപ്പിക്കുമെന്ന് അടുത്തിടെ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഈ നീക്കം നിരവധി വരിക്കാരെ സന്തോഷിപ്പിക്കാനിടയില്ലെങ്കിലും, ഉപഭോക്താക്കളെ സന്തോഷിപ്പിക്കാൻ കമ്പനി മറ്റൊരു മാർഗം കണ്ടെത്തിയിരിക്കുകയാണ്.

അതിൻറെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിലൊന്നിന്റെ സാധുത ഒരു വർഷത്തേക്ക് നീട്ടുകയാണ് ബി‌.എസ്‌.എൻ‌.എൽ. ജൂലൈ മാസത്തിൽ ഒരു പ്രമോഷണൽ ഓഫറായി മാരുതം പ്ലാൻ ഒക്ടോബർ 23 വരെ കാലയളവിൽ ആരംഭിച്ചു. 1,149 രൂപയുടെ പദ്ധതിക്ക് സമാനമായി ചെന്നൈ, തമിഴ്‌നാട് സർക്കിളുകളിൽ മാത്രം ഈ പ്ലാൻ ലഭ്യമാണ്.

ഇത് ആന്ധ്രാപ്രദേശ്, തെലങ്കാന തുടങ്ങിയ സർക്കിളുകളിൽ മാത്രം ലഭ്യമാണ്. ഈ പായ്ക്ക് തുടക്കത്തിൽ ഒരു നിശ്ചിത സമയത്തേക്ക് അവതരിപ്പിച്ചു. കമ്പനി പിന്നീട് ഈ പദ്ധതിയുടെ ലഭ്യത ജനുവരി വരെ നീട്ടുകയും ചെയ്തു. തുടക്കത്തിൽ, പദ്ധതി 345 ദിവസത്തെ സാധുത വാഗ്ദാനം ചെയ്തിരുന്നു.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ബി‌.എസ്‌.എൻ‌.എൽ ഈ പദ്ധതിയുടെ സാധുത 20 ദിവസത്തേക്ക് 365 ദിവസമാക്കി ഉയർത്തി. ഇതിനർത്ഥം 20 ദിവസത്തെ അധിക സാധുതയ്ക്കായി വരിക്കാർക്ക് ഇപ്പോൾ പായ്ക്ക് ആനുകൂല്യം ലഭിക്കും. ബി‌.എസ്‌.എൻ‌.എല്ലിന്റെ തമിഴ്‌നാട് വെബ്‌സൈറ്റിൽ ഈ മാറ്റം പ്രഖ്യാപിച്ചു. 2020 ജനുവരി 16 വരെ പദ്ധതി ലഭ്യമാകും.

മാരുതം പ്ലാൻ പ്രകാരമുള്ള ബി‌.എസ്‌.എൻ‌.എൽ ഒരു നീണ്ട സാധുത കാലയളവിനുപുറമെ മറ്റ് ആനുകൂല്യങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. പ്രതിദിനം 250 മിനിറ്റ് സൗജന്യ കോളിംഗ് ഉപയോഗിച്ച് സബ്‌സ്‌ക്രൈബർമാർക്ക് അൺലിമിറ്റഡ് വോയ്‌സ് കോളിംഗ് ലഭിക്കും.

ദില്ലി, മുംബൈ സർക്കിളുകളിലേക്ക് മാത്രമേ കോളർമാർക്ക് ഈ സൗജന്യ കോളുകൾ വിളിക്കാൻ കഴിയൂകയുള്ളു. സാധുത കാലയളവിലുടനീളം 1200 സൗജന്യ എസ്എംഎസും 5 ജിബി ഡാറ്റയും പ്ലാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ബി‌.എസ്‌.എൻ‌.എൽ 6 പൈസ ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫറും പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്, അതിന് കീഴിൽ നിങ്ങൾ അയയ്ക്കുന്ന ഓരോ എസ്എംഎസിനോ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ വിളിക്കുന്ന കോളിനോ വേണ്ടി കമ്പനി നിങ്ങളുടെ അക്കൗണ്ടിൽ 6 പൈസ ക്രെഡിറ്റ് ചെയ്യും. ഈ പണം നിങ്ങളുടെ ഫോൺ ബാലൻസിന്റെ രൂപത്തിലാണ് ക്രെഡിറ്റ് ചെയ്യപ്പെടുന്നത്.

എസ്‌എം‌എസിനായി ബി‌.എസ്‌.എൻ‌.എൽ ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫർ സജീവമാക്കുന്നതിന്, “ആക്റ്റ് 6 പൈസ” എന്ന് ടൈപ്പ് ചെയ്ത് 9478053334 എന്ന നമ്പറിലേക്ക് അയയ്ക്കുക. ഓരോ എസ്എംഎസിനും ആറ് പൈസയുടെ ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കാൻ തുടങ്ങും. ലാൻഡ്‌ലൈൻ, ബ്രോഡ്‌ബാൻഡ്, ഫൈബർ എന്നിവയ്‌ക്കായി ഈ ഓഫർ 2019 ഡിസംബർ 31 വരെ ലഭ്യമാണ്.

Comments are closed.