ഓപ്പോ അ9 2020 വാനില മിന്റ് പതിപ്പ് ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു

“ഓപ്പോ A9 2020 വാനില മിന്റ് പതിപ്പ്” എന്ന പേരിൽ A9 2020 ന്റെ മറ്റൊരു കളർ വേരിയൻറ് ഓപ്പോ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. കമ്പനി അടുത്തിടെ ഓഫ്‌ലൈൻ മാർക്കറ്റിനായി ഗ്രേഡിയന്റ് വൈറ്റ്-ടീൽ കളർ ഓപ്ഷൻ പുറത്തിറക്കയിരുന്നു. താൽപ്പര്യമുള്ള ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഇത് 19,990 രൂപയ്ക്ക് സ്വന്തമാക്കാവുന്നതാണ്.

A9 2020 വാനില മിന്റ് പതിപ്പ് 8 ജിബി റാമും 128 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജുമയാണ് വരുന്നത്. A9 2020 വാനില മിന്റ് പതിപ്പ് അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഓപ്പോ ഇന്ത്യ ട്വിറ്ററിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്യ്തിരുന്നു. മറൈൻ ഗ്രീൻ, സ്പേസ് പർപ്പിൾ, വൈറ്റ്-ടീൽ കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ ഈ പുതിയ സ്മാർട്ഫോൺ വേരിയന്റ് ഇതിനകം ലഭ്യമാണ്.

പുതിയ രൂപത്തിന് പുറമെ, ഈ സ്മാർട്ട്ഫോണിൻറെ മറ്റെല്ലാ സവിശേഷതകളും അതേപടി തുടരുന്നു. ഓപ്പോ അടുത്തിടെ ഓപ്പോ A9 2020 ന്റെ വില കുറച്ചിരുന്നു. 4 ജി.ബി റാമുള്ള അടിസ്ഥാന മോഡലിന് 15,990 രൂപയാണ് വില വരുന്നത്. 8 ജിബി റാമുള്ള ടോപ്പ് മോഡലിന് 19,990 രൂപയാണ് വില നൽകിയിരിക്കുന്നത്.

സെൽഫികൾക്കും വീഡിയോ കോളിംഗിനുമായി, 16 എംപി ഫ്രണ്ട് സ്‌നാപ്പർ നോച്ചിനുള്ളിൽ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു. ഓൺ‌ലൈനിൽ നിന്നും ഓഫ്‌ലൈൻ റീട്ടെയിലർമാരിൽ നിന്നും വാനില മിന്റ് പതിപ്പ് ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് വാങ്ങാവുന്നതാണ്.

നിലവിലെ ഓപ്പോ A9 നെ അപേക്ഷിച്ച് നിരവധി അപ്‌ഗ്രേഡുകളുമായാണ് ഓപ്പോ A9 2020 വരുന്നത്. 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി (സാംസങ് ജിഎം 1) ലെൻസുള്ള ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമാണ് ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ സവിശേഷത.

കൂടാതെ, ക്യാമറ സജ്ജീകരണത്തിൽ 8 മെഗാപിക്സൽ അൾട്രാ വൈഡ് (119 ഡിഗ്രി) ലെൻസ്, 2 മെഗാപിക്സൽ ഡെപ്ത് സെൻസർ, 2 മെഗാപിക്സൽ മാക്രോ ലെൻസ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. കോർണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 3 പരിരക്ഷയുള്ള 6.5 ഇഞ്ച് നാനോ വാട്ടർഡ്രോപ്പ് സ്‌ക്രീനുമായാണ് ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വിപണയിൽ വരുന്നത്.

ഇന്റേണലുകളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ക്വാൽകോമിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 665 ചിപ്‌സെറ്റ് എ 9 2020 സവിശേഷതകളാണ്. 4 ജിബി റാം 128 ജിബി സ്റ്റോറേജും 8 ജിബി റാം 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് കോൺഫിഗറേഷനുകളും ഈ പുതിയ വേരിയന്റുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഓപ്പോയുടെ ബാറ്ററി ശേഷി 4,020mAh ൽ നിന്ന് 5,000mAh ലേക്ക് ഉയർത്തി.

ഇത് 20 മണിക്കൂർ ചാർജ് നൽകുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു. എന്നാൽ ക്വിക്ക് ചാർജിംഗ് സവിശേഷത ഈ സ്മാർട്ഫോൺ വരിയന്റിൽ ലഭ്യമല്ല. നിങ്ങൾക്ക് 10W സ്റ്റാൻഡേർഡ് ടൈപ്പ്-സി ചാർജിംഗ് പിന്തുണ മാത്രമേ ലഭിക്കൂകയുള്ളു. ColorOS 6.1 ഇഷ്‌ടാനുസൃത സ്കീനിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ആൻഡ്രോയിഡ് 9.0 പൈയിൽ ഈ സ്മാർട്ഫോൺ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

ബ്ലൂടൂത്ത് 5.0, ഡോൾബി അറ്റ്‌മോസ്, വൈഡ്‌വിൻ എൽ 1 സർട്ടിഫിക്കേഷൻ, റിവേഴ്‌സ് ചാർജിംഗ്, 4 ജി വോൾടിഇ എന്നിവയാണ് മറ്റ് സവിശേഷതകൾ. മറ്റ് റിപ്പോർട്ടുകളിൽ പറയുന്നത് ഓപ്പോ അതിന്റെ അടുത്ത മുൻനിര സ്മാർട്ഫോണായ റെനോ 3 പ്രോ 5 ജിയിൽ കൊണ്ടുവരുന്നതിനായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു എന്നാണ്.

റെൻഡർ ഇമേജുകൾക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ അടുത്തിടെ ഒരു ഡിസൈൻ വെളിപ്പെടുത്തി. 7.7 മിമി കനം ഉള്ള ഇത് വില വിഭാഗത്തിലെ ഏറ്റവും കനം കുറഞ്ഞ ഡ്യുവൽ മോഡ് 5 ജി ഫോണായിരിക്കാം ഇത്. ഈ പുതിയ വേരിയന്റിന് 19,990 രൂപയാണ് വില വരുന്നത്.

Comments are closed.