ഓണ്‍ലൈനില്‍ വില്‍പ്പനയ്ക്കെത്തി വിവോ യു 20

വിവോ യു 20 ഇപ്പോൾ ഓൺലൈനിൽ വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ഇത് വിവോയുടെ ഓൺലൈൻ വെബ്‌സൈറ്റ് വഴിയും ആമസോൺ ഇന്ത്യ വഴിയും നിങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമാക്കാവുന്നതാണ്. ചൈനീസ് കമ്പനിയുടെ ഈ ഏറ്റവും പുതിയ ബജറ്റ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സമാനമായ ചില ഹാർഡ്‌വെയർ റീയൽമി 5, റെഡ്മി നോട്ട് 8 എന്നിവയുമായി പങ്കിടുന്നു.

വിവോ യു 20 10,990 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്. ഇത് അടിസ്ഥാന 4 ജിബി റാമിനും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലിനുമുള്ള വിലയാണ് കാണിച്ചിരിക്കുന്നത്. വിവോ യു 20 ന്റെ 6 ജിബി റാം + 64 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 11,990 രൂപ വിലയുണ്ട്. വിൽപ്പന ഓഫറുകളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ആമസോൺ ഇന്ത്യ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ചിലവില്ലാത്ത ഇഎംഐ ഓപ്ഷനുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

റിലയൻസ് ജിയോയിൽ നിന്ന് 6,000 രൂപയുടെ ആനുകൂല്യങ്ങൾ മറ്റ് ഓഫറുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഈ സ്മാർട്ഫോണിന് 6 മാസം വരെ എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ഓഫറും നോ-കോസ്റ്റ് ഇഎംഐയും ലഭ്യമാണ്.

വിവോ യു 20 6.53 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + ഡിസ്‌പ്ലേ, വാട്ടർ ഡ്രോപ്പ് നോച്ച്, ചെറിയ ചിൻ എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. സ്‌ക്രീൻ-ടു-ബോഡി അനുപാതത്തിൽ 90.3 ശതമാനം വരുന്ന ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വൈഡ്‌വിൻ എൽ 1 സർട്ടിഫിക്കേഷനെ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നു. ഇത് ആൻഡ്രോയിഡ് പൈയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഫൺടച്ച് 9 ൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു. ഈ സ്മാർട്ഫോണിന് അധികം വൈകാതെ ആൻഡ്രോയിഡ് 10 അപ്‌ഡേറ്റുകൾ ലഭിക്കും.

ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 675 ആണ് ഇത് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നത്. ഇത് ഇന്ത്യയിലെ ഈ മൊബൈൽ പ്ലാറ്റ്ഫോം ഉള്ള ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ സ്മാർട്ട്‌ഫോണാക്കി മാറ്റുന്നു. യു‌എഫ്‌എസ് 2.1 പിന്തുണയോടെ 4 ജിബി അല്ലെങ്കിൽ 6 ജിബി റാമും 128 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും ഒരു ഓപ്ഷനുമുണ്ട്.

ഫോട്ടോഗ്രാഫിക്കായി, ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണത്തോടെ വിവോ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. എഫ് / 1.8 അപ്പേർച്ചറും ഘട്ടം കണ്ടെത്തൽ ഓട്ടോഫോക്കസും ഉള്ള ഒരു പ്രധാന 16 മെഗാപിക്സൽ ഷൂട്ടർ ഉണ്ട്.

8 മെഗാപിക്സൽ സൂപ്പർ വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസും 2 മെഗാപിക്സൽ സൂപ്പർ മാക്രോ ലെൻസുമായി ഇത് ജോടിയാക്കുന്നു. സെൽഫികൾക്കായി, വിവോ 16 മെഗാപിക്സൽ ഷൂട്ടർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

അതിന്റെ മുൻഗാമിയെപ്പോലെ, വിവോ യു 20 5,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും 18W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. കറുപ്പ്, നീല നിറങ്ങളിൽ വരുന്ന ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വിപണിയിൽ ഷവോമി റെഡ്മി നോട്ട് 8, റീയൽമി 5s എന്നിവയ്‌ക്കെതിരെ മത്സരിക്കുന്നു.

വിൽപ്പന ഓഫറുകളുടെ കാര്യത്തിൽ, ആമസോൺ ഇന്ത്യ നോ-കോസ്റ്റ് ഇഎംഐ ഓപ്ഷനുകൾ ലിസ്റ്റുചെയ്തിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ 10 ശതമാനം ക്യാഷ്ബാക്ക്, എച്ച്ഡിഎഫ്സി ബാങ്ക് ഡെബിറ്റ് കാർഡുകളിൽ 500 രൂപയും എച്ച്എസ്ബിസി ക്യാഷ്ബാക്ക് കാർഡിനൊപ്പം അഞ്ച് ശതമാനം തൽക്ഷണ കിഴിവും ലഭിക്കും.

വിവോ ഇന്ത്യ ഇ-ഷോപ്പ്, എക്സ്ചേഞ്ച് ഡിസ്‌കൗണ്ട്, ആറുമാസം വരെ ചിലവില്ലാത്ത ഇഎംഐ ഓപ്ഷനുകൾ, ഒരു ലക്ഷം രൂപയുടെ ആനുകൂല്യങ്ങൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. റിലയൻസ് ജിയോ വരിക്കാർക്ക് 6,000 രൂപ വരെ ഇളവ് ലഭിക്കും.

Comments are closed.