റിയല്‍മി പെയ്സ എന്ന പേരില്‍ റിയല്‍മി മറ്റൊരു പുതിയ ഉല്‍പ്പന്നം പ്രഖ്യാപിച്ചു

റിയൽ‌മി പെയ്‌സ, ഷാവോമിയുടെ മി ക്രെഡിറ്റ് സേവനത്തിന് സമാനമാണ്, കൂടാതെ വായ്പ, സേവിംഗ്സ്, പ്രൊട്ടക്ഷൻ, പേയ്‌മെന്റുകൾ, ബിസിനസ്സിനായുള്ള ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവ ഈ പ്രധാന മേഖലകളിൽ സാമ്പത്തിക സേവനങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഈ സവിശേഷതകളിൽ ചിലത് ഇപ്പോൾ സേവനം സജീവമാകുമെന്ന് റിയൽ‌മി പറയുന്നു.

എല്ലാ ഇടപാട് ഡാറ്റയും ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കപ്പെടുമെന്ന് കമ്പനി ഉറപ്പുനൽകുന്നു. എല്ലാം സുരക്ഷിതമായി സൂക്ഷിക്കാൻ റിയൽ‌മി ഏറ്റവും പുതിയ ഐടി സുരക്ഷ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഈ അപ്ലിക്കേഷൻ സുതാര്യമായ എല്ലാ അനുമതികളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യും.

ഈ സേവനം കൂടുതൽ ഉപയോക്തൃ സൗഹൃദമാക്കുന്നതിന്, ഇംഗ്ലീഷ്, ഹിംഗ്ലിഷ് ഭാഷകളിലെ ഉപയോക്താക്കളുമായി ചാറ്റുചെയ്യുന്ന ഒരു ഉപഭോക്തൃ സേവനവുമായി പെയ്‌സ വരും. ഈ ഉപഭോക്തൃ സേവനം ആഴ്ചയിൽ ഏഴു ദിവസവും ഒരു ദിവസത്തിൽ 16 മണിക്കൂറും ലഭ്യമാകും. നിലവിൽ, ഗൂഗിൾ പ്ലേ സ്റ്റോറിൽ മാത്രമേ റിയൽ‌മി പെയ്‌സ ബീറ്റയിൽ ലഭ്യമാകൂ, ഇത് ഇപ്പോൾ മികച്ച സവിശേഷതകളോടെ അവതരിപ്പിക്കും.

റിയൽ‌മി പെയ്‌സ എല്ലാ ഉപയോക്താക്കൾ‌ക്കും ഒരു മിനിറ്റിനുള്ളിൽ‌ ഒരു സൗജന്യ ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ട് നൽകും. ആദ്യത്തെ മൂന്ന് ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ടുകൾ പൂർണ്ണമായും സൗജന്യമാണ്, ബാക്കിയുള്ളവ അവിടെ നിന്ന് ചാർജ് ചെയ്യപ്പെടും.

8,000 രൂപ മുതൽ ഒരു ലക്ഷം രൂപ വരെ പോകുന്ന പെയ്‌സ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പൂർണ്ണമായും ഡിജിറ്റൽ വായ്പ നൽകും. വായ്പകൾ ശരാശരി അഞ്ച് മിനിറ്റിനുള്ളിൽ വിതരണം ചെയ്യുമെന്ന് റിയൽ‌മി വെളിപ്പെടുത്തി. തിരിച്ചടവ് കാലാവധി 3 മാസം മുതൽ പരമാവധി 12 മാസം വരെ വ്യത്യാസപ്പെടും.

ഫോൺ ഡിസ്‌പ്ലേയിൽ തകർച്ച സംഭവിക്കുന്നവർക്ക്, പഴയതും പുതിയതുമായ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾക്കായി അഞ്ച് മിനിറ്റിനുള്ളിൽ സ്‌ക്രീൻ ഇൻഷുറൻസ് പെയ്‌സ വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. ആപ്ലിക്കേഷനും ക്ലെയിമും പൂർണ്ണമായും ഡിജിറ്റൽ ആയിരിക്കും.

Comments are closed.