ടാറ്റ സ്‌കൈ ഫിറ്റ്‌നസ് വാല്യൂ ആഡഡ് സര്‍വീസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് ടാറ്റ സ്‌കൈ

21 ദിവസത്തെ ലോക്ക്ഡൗൺ കാലയളവിൽ നിലവിലുള്ള വരിക്കാർക്ക് അധിക ചെലവില്ലാതെ  ഇപ്പോൾ ജനപ്രിയ ടാറ്റ സ്കൈ ഫിറ്റ്നസ് വാല്യൂ ആഡഡ് സർവീസ് (വാസ്) വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് ടാറ്റ സ്‌കൈ.

ജനത കർഫ്യൂ ദിനത്തിൽ ഏകദിന ചാർജുകൾ നീക്കം ചെയ്തതായി ഡി 2 എച്ച് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഇപ്പോൾ, ടാറ്റ സ്കൈ അതിന്റെ ഫിറ്റ്നസ് കേന്ദ്രീകൃത വാസ് അധിക ചിലവില്ലാതെ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ചാനൽ നമ്പർ 110 ൽ ടാറ്റ സ്കൈ ഫിറ്റ്നസ് ലഭ്യമാണ്. ടാറ്റ സ്കൈ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷനിൽ ഇത് ലൈവ് ടിവിയിലും VOD ലും ലഭ്യമാണ്. പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയവും ദൈർഘ്യമേറിയതുമായ സേവനങ്ങളിലൊന്നാണ് ഫിറ്റ്‌നെസ് വാസ് എന്ന് പ്രമുഖ ഡിടിഎച്ച് ഓപ്പറേറ്റർ അവകാശപ്പെടുന്നു.

ടാറ്റ സ്കൈ ഫിറ്റ്നസ് ഇംഗ്ലീഷ്, ഹിന്ദി, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിൽ ലഭ്യമാണ്. പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലെ വിദഗ്ധരിൽ നിന്ന് ഉപദേശവും അഭിപ്രായവും നൽകിക്കൊണ്ട് ആരോഗ്യമുള്ളവരായിരിക്കാൻ ഇത് വരിക്കാരെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കും. സ്ത്രീകളുടെ ശാരീരികക്ഷമത, മുതിർന്ന പൗരന്മാർക്കുള്ള ഫിറ്റ്നസ്, പോഷകാഹാര ഉപദേശം, സെലിബ്രിറ്റി ഫിറ്റ്നസ് രഹസ്യങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്കായി സമർപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രതിദിന സ്ലോട്ട് ഈ സേവനത്തിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ടാറ്റ സ്കൈ ഫിറ്റ്നസ് സാധാരണയായി പ്രതിദിനം 2 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ലോക്ക്ഡൗൺ കാലയളവിൽ ഇത് സൗജന്യമായി ലഭ്യമാകും.

Comments are closed.