വണ്‍പ്ലസ് നോര്‍ഡ് ഇന്ത്യയില്‍ ജൂലൈ 21 ന് അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട്

0

വൺപ്ലസ് നോർഡ് ഇന്ത്യയിൽ ജൂലൈ 21 ന് അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. മുമ്പ്, മിഡ് റേഞ്ച് വൺപ്ലസ് നോർഡ് ജൂലൈ 10 ന് അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് അഭ്യൂഹമുണ്ടായിരുന്നു. ഈ സ്മാർട്ഫോണിന്റെ ആഗോള വിക്ഷേപണ തീയതി കമ്പനി ഇതുവരെ ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല.

ബ്രാൻഡിൽ നിന്ന് വരാനിരിക്കുന്ന 5 ജി ഫോൺ 500 ഡോളറിന് കീഴിൽ വിപണിയിലെത്തും. ഇത് ഇന്ത്യയിൽ ഏകദേശം 37,000 രൂപയ്ക്കാണ് വരുന്നതെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകളുണ്ട്. ചൈനീസ് കമ്പനി വൺപ്ലസ് നോർഡിന് ഇന്ത്യയിൽ 25,000 രൂപയ്ക്ക് താഴെ വില നൽകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. കൂടാതെ, കമ്പനിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ടീസർ, നോർഡിന് പുതിയതും ആകർഷകവുമായ രൂപകൽപ്പന ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 765 ജി ആണ് ഈ സ്മാർട്ഫോണിൽ വരുന്നതെന്നും കമ്പനി ഇതിനകം സ്ഥിരീകരിച്ചു.

സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ 90 ഹെർട്സ് പുതുക്കൽ നിരക്കിനൊപ്പം 6.55 ഇഞ്ച് അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് ഇതുവരെയുള്ള ചോർച്ച സൂചിപ്പിക്കുന്നു. 30W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് സപ്പോർട്ടോടുകൂടിയ 4,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഇത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. സുരക്ഷാ ആവശ്യങ്ങൾക്കായി ഇത് ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ഉൾപ്പെടുത്തും. ഇത് ആൻഡ്രോയിഡ് 10 അധിഷ്‌ഠിത ഓക്‌സിജൻ ഒ.എസ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കും. പുതിയ വൺപ്ലസ് ഹാൻഡ്‌സെറ്റിൽ ഡ്യൂവൽ സെൽഫി ക്യാമറകൾ ഉൾപ്പെടുത്തും.

ഈ സ്മാർട്ഫോണിന് ഡ്യൂവൽ പഞ്ച്-ഹോൾ ഡിസ്പ്ലേ ഡിസൈൻ ലഭിച്ചേക്കാം. ഇതിന് 32 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സെൽഫി സെൻസറും 8 മെഗാപിക്സൽ സെക്കൻഡറി ഫ്രണ്ട് സ്‌നാപ്പറും ഉണ്ടായിരിക്കും. ഫോണിന്റെ പുറകിൽ, ഒരു ട്രിപ്പിൾ അല്ലെങ്കിൽ ക്വാഡ് ക്യാമറ സജ്ജീകരണം അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഈ സജ്ജീകരണത്തിൽ 64 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറും ഉൾപ്പെടുമെന്ന് കുറച്ച് ലീക്കുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. നോർഡ് ആമസോൺ.ഇൻ വഴി വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും. കൂടാതെ, ഉടൻ തന്നെ ഇന്ത്യയിൽ ഇത് മുൻകൂട്ടി ഓർഡർ ചെയ്യാനുള്ള അവസരം ലഭിക്കും.

Leave A Reply

Your email address will not be published.