എന്‍ ഇ ടി സി പ്രോഗ്രാമിന് കീഴിലുള്ള എന്‍ഇടിസി ഫാസ്റ്റാഗിന്റെ ഇടപാടുകളുടെ എണ്ണം 2020 ജൂലൈയില്‍ 86 ദശലക്ഷം കടന്നു

0

മുംബൈ: നാഷണല്‍ ഇലക്ട്രോണിക് ടോള്‍ കളക്ഷന്‍ (എന്‍ ഇ ടി സി) പ്രോഗ്രാമിന് കീഴിലുള്ള എന്‍ഇടിസി ഫാസ്റ്റാഗിന്റെ ഇടപാടുകളുടെ എണ്ണം 2020 ജൂലൈയില്‍ 86 ദശലക്ഷം കടന്നു. 2020 ജൂലൈയില്‍, ഫാസ്റ്റാഗിന്റെ ഇടപാട് എണ്ണം 86.26 ദശലക്ഷമായിരുന്നു, ഇടപാട് മൂല്യം 1623.30 കോടി രൂപയാണ്. 2020 ജൂണിലെ ഇടപാടുകളുടെ എണ്ണം 81.92 ദശലക്ഷവും ഇടപാട് മൂല്യം 2020 ജൂണില്‍ 1511.93 കോടിയുമായിരുന്നു.

‘എന്‍ഇടിസി ഫാസ്റ്റാഗിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമത ദശലക്ഷക്കണക്കിന് വാഹന ഉടമകളെ തടസ്സമില്ലാത്ത ടോള്‍ പ്ലാസ ഇടപാട് നടത്താന്‍ സഹായിച്ചു. എന്‍പിസിഐ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് അവശ്യ യാത്രകള്‍ സുരക്ഷിതമാക്കാനും കോണ്‍ടാക്റ്റ്‌ലെസ്, തടസ്സരഹിതവും സൗജന്യവുമായ ടോള്‍ പേയ്‌മെന്റുകള്‍ നല്‍കാനും ശ്രമിക്കുന്നു. പ്രാദേശിക നഗരവാസികള്‍ക്ക് ഡിജിറ്റല്‍ കോണ്‍ടാക്റ്റ്‌ലെസ് ടോള്‍ പേയ്‌മെന്റ് സൗകര്യം ഇതിലൂടെ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു,’ എന്‍ പി സി ഐ ചീഫ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് ഓഫീസര്‍ പ്രവീണ റായ് വ്യക്തമാക്കി.

Leave A Reply

Your email address will not be published.