ഗൂഗിള്‍ പിക്സല്‍ 5 സെപ്റ്റംബര്‍ 30 ന് അവതരിപ്പിക്കും

0

ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ സീരീസിലെ അടുത്ത സ്മാർട്ഫോണാണ് ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ 5. ഈ സ്മാർട്ഫോൺ സെപ്റ്റംബർ 30 ന് അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് ഒരു പുതിയ ലീക്ക് വ്യക്തമമാക്കി. ടിപ്‌സ്റ്റർ ജോൺ പ്രോസ്സറിൽ നിന്നാണ് ഈ പുതിയ ലീക്ക് സംബന്ധിച്ച വിശദാംശങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നത്. ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ 4 എയുടെ ലോഞ്ച് തീയതിയും ഈ ലീക്കിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. പുതിയ ചോർച്ച പ്രകാരം, സെപ്റ്റംബർ 30 ന് ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ 5 ഗ്രീൻ ആൻഡ് ബ്ലാക്ക് നിറങ്ങളിലായിരിക്കും അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

അതേ ദിവസം തന്നെ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നത് ഗൂഗിൾ പിക്സൽ 4 എ 5 ജി യുടെ ബ്ലാക്ക് വേരിയന്റാണ്. കൂടാതെ ഒക്ടോബറിൽ പിക്‌സൽ 4 എ 5 ജി യുടെ വൈറ്റ് കളർ വേരിയൻറ് കാണാമെന്നും ചോർച്ച സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ 5 ഈ വർഷം ഒരൊറ്റ മോഡലിൽ മാത്രമായി തുടരുമെന്നും, ഒരു എക്സ്എൽ മോഡൽ ഈ ഡിവൈസിന് ഉണ്ടാകില്ല എന്നും ലീക്കിൽ പറയുന്നു. കൂടാതെ, 2020 ലെ ഫ്രന്റ്ലൈൻ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 865 പ്രോസസറിൻറെ കൂടുതൽ ചെലവ് കുറഞ്ഞ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 765 ജി ചിപ്പ് ഇതിൽ ഉപയോഗിച്ചേക്കുമെന്ന് അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ട്.

സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 865 വളരെ ചെലവേറിയതാനാൽ കുറഞ്ഞ വിലയിലുള്ള ചിപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ഫോണിൻറെ വില കുറയ്ക്കാൻ ഗൂഗിൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നതായി റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു. പിക്‌സൽ 5 ന് പഴയ മോഡലിനെക്കാൾ ഏതാനും അപ്‌ഗ്രേഡുകൾ കാണാൻ കഴിയും. പിക്‌സൽ 4 എയ്ക്ക് സമാനമായ ഒരു ബെസെൽ-ലെസ്സ് രൂപകൽപ്പന ഈ പുതിയ പിക്‌സൽ ഫോണിൽ വരുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടിൽ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. പിൻ‌ ക്യാമറകൾ‌ക്ക് പിക്‌സൽ 4 പോലെ രണ്ട് സെൻ‌സറുകൾ‌ ഉണ്ടായിരിക്കാം. ഗൂഗിൾ ബാറ്ററി കപ്പാസിറ്റി അപ്‌ഗ്രേഡുചെയ്യുകയും 120Hz റിഫ്രെഷ് റേറ്റ് ഡിസ്‌പ്ലേയ് ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

349 ഡോളർ വില വരുന്ന ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ 4 എ (4 ജി) ഇന്ത്യയിൽ ഏകദേശം 26,100 രൂപയാണ്. 6 ജിബി റാമിനും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലിനുമാണ് ഈ വില വരുന്നത്. ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ 4 എയുടെ 5 ജി പതിപ്പ് ഇതിനുശേഷം 499 ഡോളറിന് (ഏകദേശം 37,500 രൂപ) വിലയിൽ ലഭിക്കും. ഇന്ത്യ പുറത്തിറക്കിയ തീയതിയും പുതുതായി പുറത്തിറക്കിയ ഗൂഗിൾ പിക്‌സൽ 4 എയുടെ വിലയും കമ്പനി ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. വരും ആഴ്ചകളിൽ ഗൂഗിൾ പുതിയ പിക്‌സൽ 4 എ ഫോൺ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഇ-കൊമേഴ്‌സ് സൈറ്റ് പ്രകാരം ഇത് ഫ്ലിപ്കാർട്ട് വഴി ലഭ്യമാകും.

Leave A Reply

Your email address will not be published.