അ​ത്‌​ല​റ്റി​കോ ബി​ല്‍​ബാ​വോ കോ​പ്പ ഡെ​ല്‍ റെ ​ഫൈ​ന​ലി​ല്‍; കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത് അ​പൂ​ര്‍​വ നേ​ട്ടം

0

സെ​വി​യ്യ: സ്പാ​നി​ഷ് കോ​പ്പ ഡെ​ല്‍ റെ ​കി​രീ​ടം ഒ​രു മാ​സ​ത്തി​നു​ള്ളി​ല്‍ ര​ണ്ട് ത​വ​ണ നേ​ടാ​നു​ള്ള ച​രി​ത്രാ​വ​സ​രം അ​ത്‌​ല​റ്റി​കോ ബി​ല്‍​ബാ​വോ​യെ കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ന്നു. ല​വാ​ന്ത​യെ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി ഫൈ​ന​ലി​ല്‍ ക​ട​ന്ന​തോ​ടെ​യാ​ണ് അ​പൂ​ര്‍​വ ച​രി​ത്ര​ത്തി​ല്‍ ഇ​ടം​പി​ടി​ക്കാ​ന്‍ ബി​ല്‍​ബാ​വോ​യ്ക്കു അ​വ​സ​രം ഒ​രു​ങ്ങി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ സീ​സ​ണി​ല്‍ കോ​പ്പ ഡെ​ല്‍ റെ​യി​ല്‍ ബി​ല്‍​ബാ​വോ ഫൈ​ന​ലി​ല്‍ എ​ത്തി​യി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും കോ​വി​ഡി​ന്‍റെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ ക​ലാ​ശ​പ്പോ​ര് ന​ട​ന്നി​രു​ന്നി​ല്ല. മാ​റ്റി​വ​ച്ച ക​ഴി​ഞ്ഞ സീ​സ​ണ്‍ ഫൈ​ന​ല്‍ ഏ​പ്രി​ല്‍ മൂ​ന്നി​നും ഇ​ത്ത​വ​ണ​ത്തെ ക​ലാ​ശ​പ്പോ​ര് 17 നും ​ന​ട​ക്കും. ക​ഴി​ഞ്ഞ സീ​സ​ണി​ലെ ബി​ല്‍​ബാ​വോ​യു​ടെ എ​തി​രാ​ളി റ​യ​ല്‍ സോ​സി​ഡാ​ഡ് ആ​ണെ​ങ്കി​ല്‍ ഇ​ക്കു​റി ശ​ക്ത​രാ​യ ബാ​ഴ്സ​ലോ​ണ​യാ​ണ്.

ര​ണ്ട് പാ​ദ​ങ്ങ​ളി​ലു​മാ​യി ര​ണ്ടി​നെ​തി​രെ മൂ​ന്ന് ഗോ​ളു​ക​ള്‍​ക്കാ​ണ് ല​വാ​ന്ത​യെ ബി​ല്‍​ബാ​വോ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. ആ​ദ്യ പാ​ദ​ത്തി​ല്‍ ഇ​രു​വ​രും ഓ​രോ ഗോ​ള്‍ അ​ടി​ച്ച്‌ സ​മ​നി​ല​യി​ല്‍ പി​രി​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. ര​ണ്ടാം പാ​ദ​ത്തി​ല്‍ ആ​ദ്യം ലീ​ഡ് സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കി​യ ല​വാ​ന്ത​യെ ബി​ല്‍​ബാ​വോ പി​ന്നി​ല്‍​നി​ന്നും പൊ​രു​തി വീ​ഴ്ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.