തു​റ​ന്ന​പോ​രി​നൊ​രു​ങ്ങി സം​സ്ഥാ​നം; ഇ​ഡി​ക്കെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ക്കും

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: എ​ന്‍​ഫോ​ഴ്സ്മെ​ന്‍റ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റി​നെ​തി​രെ തു​റ​ന്ന​പോ​രി​നൊ​രു​ങ്ങി സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍. കി​ഫ്ബി ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നോ​ട് മോ​ശ​മാ​യി പെ​രു​മാ​റി​യെ​ന്ന പ​രാ​തി​യി​ല്‍ എ​ന്‍​ഫോ​ഴ്സ്മെ​ന്‍റ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റി​നെ​തി​രെ (ഇ​ഡി) കേ​സെ​ടു​ക്കും.

സി​ഇ​ഒ​യു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ലാ​ണ് കേ​സെ​ടു​ക്കു​ക. തു​ട​ര്‍ ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ വൈ​കാ​തെ​യു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യു​ന്ന​ത്. കി​ഫ്ബി സി​ഇ​ഒ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​നും ഹാ​ജ​രാ​കി​ല്ല.

ഇ​ഡി ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ കി​ഫ്ബി​യി​ലെ വ​നി​ത​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രോ​ടു അ​പ​മ​ര്യാ​ദ​യാ​യി പെ​രു​മാ​റി​യെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഇ​ന്ന​ലെ വാ​ര്‍​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ല്‍ പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. മാ​ന്യ​ത​യു​ടെ അ​തി​രു ലം​ഘി​ക്കു​ന്ന പെ​രു​മാ​റ്റ​മാ​ണ് ഇ​ഡി ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രി​ല്‍​നി​ന്നും ഉ​ണ്ടാ​യ​ത്. ഇ​ത്ത​രം നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ കേ​ന്ദ്ര അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്നു​ണ്ടാ​യാ​ല്‍ അ​തി​നി​ര​യാ​കു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്കു സം​ര​ക്ഷ​ണം ന​ല്‍​കാ​ന്‍ നാ​ട്ടി​ല്‍ നി​യ​മ​മു​ണ്ടെ​ന്നും പി​ണ​റാ​യി പ​റ​ഞ്ഞു.

അ​ധി​കാ​രം ദു​ര്‍​വി​നി​യോ​ഗം ചെ​യ്ത് ഭ​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി വ​രു​തി​യി​ലാ​ക്കി​യ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​ക്ക​ളെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ള്‍ ക​ണ്ടി​ട്ടു​ണ്ടാ​കും. ആ ​പ​രി​പ്പ് ഇ​വി​ടെ വേ​കി​ല്ല. അ​ത്ത​രം വി​ര​ട്ടു കൊ​ണ്ട് നി​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ദ്ദേ​ശി​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യം ന​ട​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.