റി​പ്പ​ബ്ലി​ക് ദി​ന​ത്തി​നു​ശേ​ഷം 14 ക​ര്‍​ഷ​ക​രെ കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്ന് ക​ര്‍​ഷ​ക സം​ഘ​ട​ന​ക​ള്‍

0

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: റി​പ്പ​ബ്ലി​ക് ദി​ന​ത്തി​ലെ ട്രാ​ക്ട​ര്‍ പ​രേ​ഡി​നു​ശേ​ഷം 14 ക​ര്‍​ഷ​ക​രെ കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്ന് ക​ര്‍​ഷ​ക സം​ഘ​ട​ന​ക​ള്‍. ഇ​വ​ര്‍ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ ഇ​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ച​ത്. ഇ​വ​ര്‍ ഇ​തു​വ​രെ വീ​ടു​ക​ളി​ലും എ​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും ക​ര്‍​ഷ​ക നേ​താ​ക്ക​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

ചെ​ങ്കോ​ട്ട സം​ഘ​ര്‍​ഷ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ 163 ക​ര്‍​ഷ​ക​രു​ടെ പ​ട്ടി​ക​യാ​ണ് ഡ​ല്‍​ഹി പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ കൈ​യി​ലു​ള്ള​ത്. ഇ​തി​ല്‍ നൂ​റി​ല​ധി​കം പേ​ര്‍ ജാ​മ്യ​ത്തി​ലി​റ​ങ്ങി. മ​റ്റു​ള്ള​വ​ര്‍ തീ​ഹാ​ര്‍ ജ​യി​ലി​ലു​ണ്ട്.

കാ​ണാ​താ​യ ക​ര്‍​ഷ​ക​രു​ടെ പേ​രു​ക​ള്‍ ഡ​ല്‍​ഹി പോ​ലീ​സി​ന് കൈ​മാ​റി​യെ​ങ്കി​ലും ജ​യി​ലി​ലോ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലോ ഇ​വ​ര്‍ ഇ​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ച​ത്. ഇ​വ​ര്‍ വീ​ടു​ക​ളി​ലും തി​രി​ച്ചെ​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ല.

Leave A Reply

Your email address will not be published.