ആ​റാ​മ​ത്തെ ഐ​ഫോ​ൺ കോ​ടി​യേ​രി​യു​ടെ ഭാ​ര്യ​യു​ടെ കൈ​വ​ശം;​ ക​സ്റ്റം​സ് നോ​ട്ടീ​സ്

0

കൊ​ച്ചി: സി​പി​എം നേ​താ​വ് കോ​ടി​യേ​രി ബാ​ല​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ വി​നോ​ദി​നി​ക്ക് ക​സ്റ്റം​സി​ന്‍റെ നോ​ട്ടീ​സ്. യു​ണി​ടാ​ക് എം​ഡി സ​ന്തോ​ഷ് ഈ​പ്പ​ന്‍ വാ​ങ്ങി​യ ഐ​ഫോ​ണു​ക​ളി​ലൊ​ന്ന് വി​നോ​ദി​നി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചെ​ന്ന് ക​സ്റ്റം​സ് ക​ണ്ടെ​ത്തി.

സ്വ​ര്‍​ണ​ക്ക​ട​ത്ത് വി​വാ​ദ​മാ​വും​വ​രെ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചി​രു​ന്ന ഫോ​ണി​ലെ സിം​കാ​ര്‍​ഡും ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഐ​എം​ഇ​ഐ ന​മ്പ​ർ വ​ഴി​യാ​ണ് സിം​കാ​ർ​ഡ് ക​ണ്ട​ത്തി​യ​ത്. സ​ന്തോ​ഷ് ഈ​പ്പ​ൻ വാ​ങ്ങി​യ ഫോ​ണു​ക​ളി​ൽ ഏ​റ്റ​വും വി​ല​കൂ​ടി​യ ഐ​ഫോ​ണാ​ണ് വി​നോ​ദി​നി​യു​ടെ കൈ​വ​ശ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്. 1,13,000 ല​ക്ഷം രൂ​പ​യാ​യി​രു​ന്നു വി​ല.

ആ​റ് ഐ​ഫോ​ണു​ക​ൾ സ​ന്തോ​ഷ് ഈ​പ്പ​ൻ വാ​ങ്ങി​ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. അ​ഞ്ച് ഐ​ഫോ​ണു​ക​ൾ നേ​ര​ത്തെ ക​സ്റ്റം​സ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ആ​റാ​മ​ത്തെ ഐ​ഫോ​ണാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. കോ​ൺ​സ​ൽ ജ​ന​റ​ലി​ന് ന​ൽ​കി​യെ​ന്നു പ​റ​യ​പ്പെ​ടു​ന്ന ഫോ​ണാ​ണ് വി​നോ​ദി​യു​ടെ കൈ​വ​ശ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.