മു​കേ​ഷ് അം​ബാ​നി​യു​ടെ വീ​ടി​നു​മു​ന്നി​ൽ സ്ഫോ​ട​ക വ​സ്തു​ക്ക​ളു​മാ​യി ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ കാ​റി​ന്‍റെ ഉ​ട​മ മ​രി​ച്ച നി​ല​യി​ൽ

0

മും​ബൈ: വ്യ​വ​സാ​യി മു​കേ​ഷ് അം​ബാ​നി​യു​ടെ വീ​ടി​നു​മു​ന്നി​ൽ സ്ഫോ​ട​ക വ​സ്തു​ക്ക​ളു​മാ​യി ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട കാ​റി​ന്‍റെ ഉ​ട​മ മ​രി​ച്ച നി​ല​യി​ൽ. താ​നെ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ മ​ൻ​സു​ക് ഹി​ര​ണി​നെ​യാ​ണ് മ​രി​ച്ച നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. താ​നെ​യ്ക്ക​ടു​ത്തു ക​ൽ​വ ക​ട​ലി​ടു​ക്കി​ൽ​നി​ന്നാ​ണ് മൃ​ത​ദേ​ഹം ല​ഭി​ച്ച​ത്.

ത​ന്‍റെ കാ​ർ മോ​ഷ്ടി​ച്ച​വ​ർ, അ​തി​ൽ സ്ഫോ​ട​ക​വ​സ്തു​ക്ക​ൾ നി​റ​ച്ച് അം​ബാ​നി​യു​ടെ വ​സ​തി​ക്കു മു​ന്നി​ൽ ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു എ​ന്നാ​ണ് ഇ​ദ്ദേ​ഹം നേ​ര​ത്തെ പോ​ലീ​സി​നു മൊ​ഴി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്ന​ത്. ക​റു​ത്ത സ്കോ​ർ​പ്പി​യോ കാ​റി​ലാ​ണ് സ്ഫോ​ട​ക വ​സ്തു​ക്ക​ൾ നി​റ​ച്ച് മു​കേ​ഷ് അം​ബാ​നി​യു​ടെ മും​ബൈ​യി​ലെ ആ​ഡം​ബ​ര വ​സ​തി​ക്കു സ​മീ​പം ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ച​ത്.

20 ജ​ലാ​റ്റി​ൽ സ്റ്റി​ക്കു​ക​ൾ വാ​ഹ​ന​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു. മു​കേ​ഷ് അം​ബാ​നി​യേ​യും ഭാ​ര്യ നി​ത​യെ​യും ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യു​ള്ള കു​റി​പ്പും ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.