ത​ന്നെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യാ​ക്കാ​ൻ പു​റ​ത്താ​രെ​യും ചു​മ​ത​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ല: പൊ​ട്ടി​ത്തെ​റി​ച്ച് ഐ​സ​ക്ക്

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ത​ന്നെ അ​നു​കൂ​ലി​ച്ചു​ള്ള പോ​സ്റ്റ​റു​ക​ളും പോ​സ്റ്റു​ക​ളും ത​ള്ളി മ​ന്ത്രി തോ​മ​സ് ഐ​സ​ക്ക്. ത​ന്നെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യോ മ​ന്ത്രി​യോ ആ​ക്കാ​ൻ പു​റ​ത്താ​രെ​യും ചു​മ​ത​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് ഐ​സ​ക്ക് പ​റ​ഞ്ഞു. ഫേ​സ്ബു​ക്കി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് മ​ന്ത്രി പ്ര​തി​ക​രി​ച്ച​ത്.

മ​ത്സ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് പാ​ർ​ട്ടി തീ​രു​മാ​നി​ച്ചാ​ൽ മ​ത്സ​രി​ക്കും. മ​റ്റു ചു​മ​ത​ല​ക​ൾ നി​ശ്ച​യി​ച്ചാ​ൽ അ​ത് അ​നു​സ​രി​ക്കും. ഏ​തു പാ​ർ​ട്ടി അം​ഗ​ത്തെ​യും പോ​ലെ ത​നി​ക്കും ബാ​ധ​ക​മാ​ണ് ഈ ​ത​ത്ത്വം. പാ​ർ​ട്ടി​യി​ലെ ത​ന്‍റെ ചു​മ​ത​ല തീ​രു​മാ​നി​ക്കാ​ൻ ഘ​ട​ക​ങ്ങ​ളു​ണ്ട്. അ​വി​ടെ തീ​രു​മാ​നി​ക്കും. ആ ​ചു​മ​ത​ല​യൊ​ന്നും മ​റ്റാ​രും ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കേ​ണ്ട​തി​ല്ലെ​ന്നും ഐ​സ​ക്ക് പ​റ​ഞ്ഞു.

ത​ന്‍റെ പേ​രും ചി​ത്ര​വും പാ​ർ​ട്ടി വി​രു​ദ്ധ പ്ര​ച​ര​ണ​ത്തി​ന് ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്ക​രു​തെ​ന്ന് ശ​ക്ത​മാ​യി താ​ക്കീ​തു ചെ​യ്യു​ന്നു. സി​പി​എ​മ്മി​ന്‍റെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​പ്പ​ട്ടി​ക പാ​ർ​ട്ടി സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യാ​ണ് ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക​മാ​യി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​ക. ആ ​സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളെ വി​ജ​യി​പ്പി​ക്കു​ക എ​ന്ന​താ​ണ് രാ​ഷ്ട്രീ​യ​മാ​യ ക​ട​മ​യെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം എ​ഫ്ബി കു​റി​പ്പി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.