ടീം ഇന്ത്യയ്ക്ക് തിരിച്ചടി; ര​വീ​ന്ദ്ര ജ​ഡേ​ജയ്ക്ക് ആ​ദ്യ ടെ​സ്റ്റ് മ​ത്സ​രം കളിക്കാനാകില്ല

0

ഇന്ത്യന്‍ ടീമിന് വമ്പന്‍ തിരിച്ചടി. വൈ​റ​ല്‍ ഇ​ന്‍​ഫെ​ക്ഷ​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നു ചി​കി​ത്സ​യി​ലായതിനാല്‍ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ ഓ​ള്‍​റൗ​ണ്ട​ര്‍ ര​വീ​ന്ദ്ര ജ​ഡേ​ജയ്ക്ക് ആ​ദ്യ ടെ​സ്റ്റ് മ​ത്സ​രം കളിക്കാന്‍ കഴിയാത്തതാണ് ടീമിന് തിരിച്ചടിയാകുന്നത്. പനി കൂടിയതിനെ തുടര്‍ന്ന് ജ​ഡേ​ജ​യെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റി​യെ​ന്ന റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടു​ക​ള്‍ ബി​സി​സി​ഐ സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.ജ​ഡേ​ജ​യു​ടെ സെ​ല​ക്ഷ​ന്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ടെ​സ്റ്റി​നു മുമ്ബ് മാ​ത്ര​മേ തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ക്കൂകയുള്ളൂവെന്നും ബി​സി​സി​ഐ അ​റി​യി​ച്ചു. അ​തേ​സ​മ​യം, പ​രി​ക്കി​ന്‍റെ പിടിയിലായിരുന്ന ഓ​പ്പ​ണ​ര്‍ ശി​ഖ​ര്‍ ധ​വാ​ന്‍ ഫി​റ്റ്ന​സ് വീ​ണ്ടെ​ടു​ത്ത​തായും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടു​കളില്‍ പറയുന്നു. ക​ണ​ങ്കാ​ലി​നേ​റ്റ പ​രി​ക്കായിരുന്നു ധ​വാ​നു ഭീ​ഷ​ണി​യാ​യ​ത്. എന്നാല്‍ അദ്ദേഹം ഫിറ്റ്നെസ്സ് വീണ്ടെടുത്തതായും ബി​സി​സി​ഐ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.