വി. ​മു​ര​ളീ​ധ​ര​നെ രാ​ജ്യ​സ​ഭ​യി​ലേ​ക്ക്​ സ്​​ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യാ​യി നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ചു

0

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: മ​ഹാ​രാ​ഷ്​​ട്ര​യി​ല്‍​നി​ന്ന്​ രാ​ജ്യ​സ​ഭ​യി​ലേ​ക്ക്​ സ്​​ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യാ​യി ബി.​ജെ.​പി മു​ന്‍ സം​സ്​​ഥാ​ന പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ വി. ​മു​ര​ളീ​ധ​ര​നെ പാ​ര്‍​ട്ടി കേ​ന്ദ്ര ക​മ്മി​റ്റി നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ചു. എ​ന്‍.​ഡി.​എ കേ​ര​ള വൈ​സ്​ ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ രാ​ജീ​വ്​ ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​ന്‍ വീ​ണ്ടും ക​ര്‍​ണാ​ട​ക​യി​ല്‍​നി​ന്ന്​ എ​ത്തു​ന്ന​തോ​ടെ മ​ല​യാ​ളി​ക​ളാ​യ ബി.​ജെ.​പി രാ​ജ്യ​സ​ഭ എം.​പി​മാ​രു​ടെ എ​ണ്ണം നാ​ലാ​കും. കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ ബി.​ഡി.​ജെ.​എ​സി​ന്​ രാ​ജ്യ​സ​ഭ സീ​റ്റ്​ നല്‍കുമെന്നവാ​ര്‍​ത്ത​ക​ള്‍ ചി​ല കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും ബി.​ജെ.​പി കേ​ന്ദ്ര നേ​തൃ​ത്വം ഉ​റ​പ്പൊ​ന്നും ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നി​ല്ല.
മ​ഹാ​രാ​ഷ്​​ട്ര​യില്‍ ഒ​ഴി​വു​ള്ള ആ​റു സീ​റ്റു​ക​ളി​ല്‍ ര​ണ്ടെ​ണ്ണ​ത്തി​ലാ​ണ്​ ബി.​ജെ.​പി സ്​​ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്. ഇ​തി​ലൊ​രു സീ​റ്റ്​ രാം​ദാ​സ്​ അ​ത്താ​വാ​ലെ​യു​ടെ റി​പ്പ​ബ്ലി​ക്ക​ന്‍ പാ​ര്‍​ട്ടി ഓ​ഫ്​ ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ മ​ല​യാ​ളി നേ​താ​വും പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട സ്വ​ദേ​ശി​യു​മാ​യ രാ​ജീ​വ്​ മേ​നോ​ന്​ കി​ട്ടാ​നാ​യി ബി.​ജെ.​പി​യു​മാ​യി ച​ര്‍​ച്ച ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. മഹാരാഷ്​​ട്രയിലെ ഒരു സീ​റ്റ്​ നാ​രാ​യ​ണ്‍ റാ​ണെ​ക്കാ​ണ്.
18 രാ​ജ്യ​സ​ഭ സ്​​ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളു​ടെ പ​ട്ടി​ക​യാ​ണ്​ ബി.​ജെ.​പി ഞാ​യ​റാ​ഴ്​​ച പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ച്ച​ത്. പാ​ര്‍​ട്ടി വ​ക്​​താ​വും ആ​ന്ധ്ര​പ്ര​ദേ​ശി​ല്‍ നി​ന്നു​ള്ള നേ​താ​വു​മാ​യ ജി.​വി.​എ​ല്‍. ന​ര​സിം​ഹ റാ​വു, അ​നി​ല്‍ ജെ​യി​ന്‍, അ​ശോ​ക്​ ബാ​ജ്​​പേ​യ്, വി.​പി. തോ​മ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര​ട​ക്കം ഏ​ഴു​ പേ​രെ ഉ​ത്ത​ര്‍​പ്ര​ദേ​ശി​ല്‍​നി​ന്നും ര​ണ്ടു​ പേ​രെ രാ​ജ​സ്​​ഥാ​നി​ല്‍​നി​ന്നും പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. ഛത്തി​സ്​​ഗ​ഢ്, ഝാ​ര്‍​ഖ​ണ്ഡ്, ഹ​രി​യാ​ന, ഉ​ത്ത​രാ​ഖ​ണ്ഡ്​ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ഓ​രോ സ്​​ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ​യും തീ​രു​മാ​നി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.