ശ്രീലങ്കയില്‍ വീണ്ടും വര്‍ഗ്ഗീയ കലാപം

0

കൊളംബോ: ശ്രീലങ്കയില്‍ വീണ്ടും വര്‍ഗ്ഗീയ ലഹള. പുട്ടളം ജില്ലയിലുള്ള ഒരു മു​​സ്​​ലിം​​ ഹോട്ടലിനു നേരെയാണ് ആക്രമണമുണ്ടായി. ഈ പ്രദേശത്ത് കനത്ത പോലീസ് സുരക്ഷ നിലനില്‍ക്കുന്നതിനിടെയാണ് ആക്രമണം. ശ്രീലങ്കയുടെ വടക്കുപടിഞ്ഞാറന്‍ പ്രവിശ്യയിലാണ് ഈ പട്ടണം. കഴിഞ്ഞയാഴ്ച ഭൂ​​രി​​പ​​ക്ഷ സിം​​ഹ​​ള​​ വം​​ശ​​ജ​​രാ​​യ ബു​​ദ്ധ​​മ​​ത​​ക്കാ​​രും ന്യൂ​​ന​​പ​​ക്ഷ മു​​സ്​​ലിം​​ക​​ളും ത​​മ്മി​​ല്‍ ന​​ട​​ന്ന ഏ​​റ്റു​​മു​​ട്ട​​ലു​​ക​​ളി​​ല്‍ ര​​ണ്ടു പേ​​ര്‍ കൊ​​ല്ല​​പ്പെ​​ടു​​ക​​യും നി​​ര​​വ​​ധി മോ​​സ്കു​​ക​​ളും വീ​​ടു​​ക​​ളും അ​​ഗ്നി​​ക്കി​​ര​​യാ​​ക്ക​​പ്പെ​​ടു​​ക​​യും ചെ​​യ്ത​​തി​​രുന്നു. സംഭവങ്ങളെ തുടര്‍ന്ന് രാ​​ജ്യ​​വ്യാ​​പ​​ക​​മാ​​യി പ​​ത്തു​​ ദി​​വ​​സ​​ത്തേ​​ക്ക് അ​​ടി​​യ​​ന്ത​​രാ​​വ​​സ്ഥ പ്ര​​ഖ്യാ​​പി​​ച്ചി​​രി​​ക്കു​​ക​​യാ​​ണ്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.