കെ.എസ്.ആര്‍.സി പെന്‍ഷന്‍ പ്രായം വര്‍ധിപ്പിക്കാനുള്ള നീക്കത്തിനെതിരെ ആര്‍. ബാലകൃഷ്​ണപിള്ള

0

കൊല്ലം: കെ.എസ്.ആര്‍.സിയില്‍ പെന്‍ഷന്‍ പ്രായം വര്‍ധിപ്പിക്കാനുള്ള നീക്കം ഇടതുകാലിലെ മന്ത്​ വലതുകാലിലേക്ക്​ മാറ്റുന്നത്​ പോലെയെന്ന്​ മുന്‍ ഗതാഗതമ​ന്ത്രിയും മുന്നാക്ക വികസന കോര്‍പറേഷന്‍ ചെയര്‍മാനുമായ ആര്‍. ബാലകൃഷ്​ണപിള്ള. കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സിയില്‍ പെന്‍ഷന്‍ പ്രായം കൂട്ടിയാല്‍ വൈദ്യുതി ബോര്‍ഡ്​ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള മറ്റ്​ സ്​ഥാപനങ്ങളിലും സമാനമായ ആവശ്യം ഉയരും. കെ.എസ്​.ആര്‍.ടി.സിയുടെ പ്രതിസന്ധി മറികടക്കുന്നതിനുള്ള നടപടികളുടെ ഭാഗമായി പെന്‍ഷന്‍ പ്രായം ഉയര്‍ത്തണമെന്ന മുഖ്യമന്ത്രിയു​ടെ നിര്‍ദേശം ഇടതുമുന്നണി ചര്‍ച്ചചെയ്യാനിരിക്കെയാണ് പിള്ളയുടെ പ്രതികരണം.
പെന്‍ഷന്‍ പ്രായം ഉയര്‍ത്തണമെന്ന നിര്‍ദേശം നാലുവര്‍ഷം അപ്പോഴ​ത്തെ സകഴിയുമ്പോള്‍ സര്‍ക്കാറിന് അധിക ബാധ്യതയുണ്ടാക്കും. ഉയര്‍ന്ന ശമ്ബളം വാങ്ങുന്നവര്‍ വിരമിക്കുന്ന മുറക്ക്​ പുതിയ ആളുകളെ നിയമിക്കുന്നതാണ് സര്‍ക്കാറിന്​ നല്ലത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.