റോ​​യ​​ല്‍ എ​​ന്‍​​ഫീ​​ല്‍​​ഡ് അ​​ര്‍​​ജ​​ന്‍റീ​​ന​​യി​​ല്‍ ഷോ​​റൂം ആ​​രം​​ഭി​​ച്ചു

0

ഇ​​ന്ത്യ​​ന്‍ ക​​മ്ബ​​നി​​യാ​​യ റോ​​യ​​ല്‍ എ​​ന്‍​​ഫീ​​ല്‍​​ഡ് അ​​ര്‍​​ജ​​ന്‍റീ​​ന​​യി​​ല്‍ ഷോ​​റൂം ആ​​രം​​ഭി​​ച്ചു. ബൈ​​ക്കു​​കള്‍ക്ക് ഏ​​റെ പ്രി​​യ​​മു​​ള്ള ലാ​​റ്റി​​ന്‍ അ​​മേ​​രി​​ക്ക​​ന്‍ രാ​​ജ്യ​​ങ്ങ​​ളി​​ല്‍ വി​​പ​​ണി വി​​പു​​ല​​മാ​​ക്കു​​ന്ന​​തി​​ന്‍റെ ഭാ​​ഗ​​മാ​​യാ​​ണ് അ​​ര്‍​​ജ​​ന്‍റീ​​ന​​യി​​ല്‍ യൂ​​ണി​​റ്റ് ആ​​രം​​ഭി​​ച്ച​​തെ​​ന്ന് റോ​​യ​​ല്‍ എ​​ന്‍​​ഫീ​​ല്‍​​ഡ് പ്ര​​സി​​ഡ​​ന്‍റ് രു​​ന്ദ്ര തേ​​ജ് സിം​​ഗ് പ​​റ​​ഞ്ഞു.അ​​ര്‍​​ജ​​ന്‍റീ​​ന​​യു​​ടെ ത​​ല​​സ്ഥാ​​ന​​മാ​​യ ബു​​വേനോ​​സ് ആ​​രി​​സി​​ലാ​​ണ് ഷോ​​റും തുറന്നത്. നേ​​ര​​ത്തെ ബ്ര​​സീ​​ല്‍,കൊ​​ളം​​ബിയ എ​​ന്നീ ലാ​​റ്റി​​ന​​മേ​​രി​​ക്ക​​ന്‍ രാ​​ജ്യ​​ങ്ങ​​ളി​​ല്‍ ക​​മ്ബ​​നി​​ ഷോ​​റൂ​​മു​​ക​​ള്‍ ആ​​രം​​ഭി​​ച്ചി​​രു​​ന്നു. ബു​​ള​​ള​​റ്റ്(500 സി​​സി), ക്ലാ​​സി​​ക്(500 സി​​സി) ,കോ​​ണ്ടി​​ന​​ന്‍റ​​ല്‍ ജി​​ടി, ഹി​​മാ​​ല​​യ​​ന്‍ എ​​ന്നീ നാ​​ലു​​ മോ​​ഡ​​ലു​​ക​​ളാ​​ണ് റോ​​യ​​ല്‍​​എ​​ന്‍​​ഫീ​​ല്‍​​ഡ് അ​​ര്‍​​ജ​​ന്‍റീ​​ന​​യി​​ല്‍ വി​​ല്‍​​ക്കു​​ക. ഇം​​ഗ്ല​​ണ്ട്,ഫ്രാ​​ന്‍​​സ്, ഓ​​സ്ട്രേ​​ലി​​യ​​ എ​​ന്നി​​വ​​യ​​ട​​ക്കം 50 ലേ​​റെ രാ​​ജ്യ​​ങ്ങ​​ളി​​ല്‍ നി​​ല​​വി​​ല്‍ റോ​​യ​​ല്‍ എ​​ന്‍​​ഫീ​​ല്‍​​ഡി​​ന് ഷോ​​റൂ​​മു​​ക​​ളു​​ണ്ട്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.