ത്രി​​രാ​​ഷ്‌​ട്ര ​വ​​നി​​താ ട്വ​​ന്‍റി-20​​: ഓ​​സ്ട്രേ​​ലി​​യ​​യ്ക്കെ​​തി​​രേ ഇം​ഗ്ല​ണ്ടി​​ന് എ​​ട്ട് വി​​ക്ക​​റ്റ് ജ​​യം

0

മും​​ബൈ: ത്രി​​രാ​​ഷ്‌​ട്ര ​വ​​നി​​താ ട്വ​​ന്‍റി-20​​യി​​ല്‍ ഇം​ഗ്ല​ണ്ടി​​ന് ഓ​​സ്ട്രേ​​ലി​​യ​​യ്ക്കെ​​തി​​രേ എ​​ട്ട് വി​​ക്ക​​റ്റ് ജ​​യം. 18 പന്തുകള്‍ ബാ​​ക്കി​​നി​​ല്‍​​ക്കേ​​യാ​​ണ് ഓ​​സീ​​സ് വ​​നി​​ത​​ക​​ള്‍ ജയം സ്വന്തമാക്കിയ​​ത്. സ്കോ​​ര്‍: ഓ​​സ്ട്രേ​​ലി​​യ 20 ഓ​​വ​​റി​​ല്‍ എ​​ട്ട് വി​​ക്ക​​റ്റ് ന​​ഷ്ട​​ത്തി​​ല്‍ 149. ഇം​​ഗ്ല​ണ്ട് 17 ഓ​​വ​​റി​​ല്‍ ര​​ണ്ട് വി​​ക്ക​​റ്റ് ന​​ഷ്ട​​ത്തി​​ല്‍ 150. 43 പ​​ന്തി​​ല്‍ ര​​ണ്ട് സി​​ക്സും പ​​ത്ത് ഫോ​​റും അ​​ട​​ക്കം 68 റ​​ണ്‍​സ് എ​​ടു​​ത്ത് പു​​റ​​ത്താ​​കാ​​തെ​​നി​​ന്ന ഇം​​ഗ്ല​​ണ്ടി​​ന്‍റെ ന​​താ​​ലി സീ​​വ​​റാ​​ണ് ക​​ളി​​യി​​ലെ താ​​രം. ടോ​​സ് ന​​ഷ്ട​​പ്പെ​​ട്ട് ക്രീ​​സി​​ലെ​​ത്തി​​യ ഓ​​സ്ട്രേ​​ലി​​യ​​യ്ക്കുവേ​​ണ്ടി എ​​ലീ​​സ ഹീ​​ലി (23 പ​​ന്തി​​ല്‍ 31), ആ​​ഷ്‌​ലി​​ഹ് ഗാ​​ര്‍​​ഡ്ന​​ര്‍ (16 പ​​ന്തി​​ല്‍ 28), ക്യാ​​പ്റ്റ​​ന്‍ റേ​​ച്ച​​ല്‍ ഹെ​​യ്ന​​സ് (45 പ​​ന്തി​​ല്‍ 65) എ​​ന്നി​​വ​​ര്‍ തി​​ള​​ങ്ങി.

Leave A Reply

Your email address will not be published.