മ​ര​ണം വ​രെ സ​മ​രം ചെയ്യുമെന്ന് അ​ണ്ണാ ഹ​സാ​രെ

0

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍ നേ​ടി​യെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ മ​ര​ണം വ​രെ സ​മ​ര​മെ​ന്ന് അ​ണ്ണാ ഹ​സാ​രെ. ലോ​ക്പാ​ല്‍ ബി​ല്‍ ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കു​ന്ന​തി​ല്‍ വാ​ഗ്ദാ​ന ലം​ഘ​ന​മാ​ണ് ന​ട​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും കേ​ന്ദ്ര​സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ അ​ഴി​മ​തി​ക്ക് കൂ​ട്ടു​നി​ല്‍​ക്കു​ന്നുവെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. ലോ​ക്പാ​ല്‍ ബി​ല്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ക, ക​ര്‍​ഷ​ക പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ള്‍ പ​രി​ഹ​രി​ക്കു​ക തു​ട​ങ്ങി​യ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ന്ന​യി​ച്ച്‌ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലെ രാം​ലീ​ല മൈ​താ​ന​ത്ത് ആ​രം​ഭി​ച്ച ഹ​സാ​രെ​യു​ടെ സ​മ​രം ഇ​ന്ന് ര​ണ്ടാം ദി​വ​സ​ത്തി​ലേ​ക്ക് ക​ട​ന്നി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. രാം​ലീ​ല മൈ​താ​ന​ത്ത് ന​ട​ക്കു​ന്ന സ​മ​ര​ത്തി​ല്‍ രാ​ഷ്ട്രീ​യ പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ളെ പ​ങ്കെ​ടു​പ്പി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. ഹ​സാ​രെ​യ്ക്കു പി​ന്തു​ണ​യു​മാ​യി നി​ര​വ​ധി ആ​ളു​ക​ളാ​ണ് രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. അ​തേ​സ​മ​യം സ​മ​രം അ​ട്ടി​മ​റി​ക്കാ​നാ​ണ് കേ​ന്ദ്ര-​സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​രു​ക​ള്‍ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​യ​രു​ന്നു​ണ്ട്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.