ട്രംപ് ടവറിലുണ്ടായ തീപിടുത്തത്തില്‍ ഒരു മരണം

ന്യൂയോര്‍ക്ക്: ഡോണാള്‍ഡ് ട്രംപി​​​​​ന്‍റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ട്രംപ് ടവറിലുണ്ടായ തീപിടുത്തത്തില്‍ ഒരു മരണം. രക്ഷാപ്രവര്‍ത്തനത്തിനെത്തിയ അഗ്നിശമന സേനയുടെ നാലംഗങ്ങള്‍ക്ക്​ തീപിടുത്തത്തില്‍ പരിക്കേറ്റു. ശനിയാഴ്ച വൈകീട്ട് ആറു മണിയോടെയാണ്​ തീ പടര്‍ന്നത്. അപ്പാര്‍ട്ട്​മ​​​​െന്‍റുകളും ഓഫീസുകളുമുള്ള 50 ാം നിലയിലാണ്​ തീപിടുത്തമുണ്ടായത്​. എന്നാല്‍ തീപിടുത്തത്തി​​​​​ന്‍റെ കാരണം വ്യക്​തമല്ല. രണ്ടു മണിക്കൂറിനുള്ളില്‍ തീ നിയന്ത്രണ വിധേയമാക്കി.
ട്രംപ്​ ടവറിലെ താമസക്കാരനായ 67കാരനാണ്​ മരിച്ചത്​. അഗ്നിശമന സേനാംഗങ്ങള്‍ ഇയാളെ കണ്ടെത്തുമ്ബോള്‍ ബോധരഹിതനായിരുന്നു. ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിച്ചപ്പോള്‍ മരണം സ്​ഥീരീകരിക്കുകയായിരുന്നു. ട്രംപിന്​ ഒരു വസതിയും ഓഫീസും ടവറിലുണ്ട്​. ട്രംപ് ടവറില്‍ തീപിടിച്ചതായി പ്രസിഡന്റ് ഡോണള്‍ഡ് ട്രംപ്​ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. മികച്ച രീതിയില്‍ നിര്‍മിച്ച കെട്ടിടമാണിതെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയ ട്രംപ്, അഗ്നിബാധ നിയന്ത്രണവിധേയമാക്കിയ അഗ്നിശമന സേനയെ അഭിനന്ദിക്കുകയും ചെയ്തു.

Comments are closed.