വി​ഴി​ഞ്ഞം തു​റ​മു​ഖ പ​ദ്ധ​തി; 18 കോ​ടി രൂ​പ ന​ഷ്ട​പ​രി​ഹാ​രം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെട്ട് കേരള സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വി​ഴി​ഞ്ഞം തു​റ​മു​ഖ പ​ദ്ധ​തിയില്‍ ക​രാ​ര്‍ പ്ര​കാ​ര​മു​ള​ള നി​ര്‍​മാ​ണ​പു​രോ​ഗ​തി ഉ​ണ്ടാ​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് വിലയിരുത്തി കേരള സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ അ​ദാ​നി ഗ്രൂ​പ്പി​ന് നോ​ട്ടീ​സ് അ​യ​ച്ചു. 18 കോ​ടി രൂ​പ ന​ഷ്ട​പ​രി​ഹാ​രം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് നോ​ട്ടീസ്. അ​ദാ​നി ഗ്രൂ​പ്പ് ഇ​തി​നോ​ട് ഇ​തു​വ​രെ പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല. നേ​ര​ത്തേ, വി​ഴി​ഞ്ഞം തു​റ​മു​ഖ നി​ര്‍​മാ​ണ​ത്തി​ന് കൂ​ടു​ത​ല്‍ സ​മ​യം അ​നു​വ​ദി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് അ​ദാ​നി ഗ്രൂ​പ്പ് സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നോ​ട് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. ഓ​ഖി ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നു ഡ്ര​ഡ്ജ​ര്‍ ത​ക​ര്‍​ന്ന​തു​മൂ​ലം തു​റ​മു​ഖ​ത്തി​ന്‍റെ നി​ര്‍​മാ​ണ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു ത​ട​സ​മാ​യെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് അ​ദാ​നി ഗ്രൂ​പ്പ് സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നെ സ​മീ​പി​ച്ച​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍ സര്‍ക്കാര്‍ ഇത് അനുവദിച്ചിരുന്നില്ല. വി​ഴി​ഞ്ഞം പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ക​രാ​ര്‍ പ്ര​കാ​ര​മു​ള്ള കാ​ല​വ​ധി ക​ഴി​ഞ്ഞ് വേ​ണ്ടി​വ​രു​ന്ന ഓ​രോ ദി​വ​സ​ത്തി​നും 12 ല​ക്ഷം രൂ​പ വീ​തം അ​ദാ​നി ഗ്രൂ​പ്പ് സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നു ന​ഷ്ട​പ​രി​ഹാ​രം ന​ല്‍​ക​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് വ്യ​വ​സ്ഥ.

Comments are closed.