ശ്രീ​ജി​ത്തി​​ന്‍റെ ക​സ്​​റ്റ​ഡി മരണം; മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ബോ​ര്‍ഡി​ന്‍റെ അ​ന്തി​മ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ഇന്ന്

കൊ​ച്ചി: ശ്രീ​ജി​ത്തി​​ന്‍റെ ക​സ്​​റ്റ​ഡി മ​ര​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ രൂ​പ​വ​ത്ക​രി​ച്ച മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ബോ​ര്‍ഡി​ന്‍റെ അ​ന്തി​മ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ഇന്ന് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന് സ​മ​ര്‍​പ്പി​ക്കും. അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം ന​ല്‍​കി​യ ചോ​ദ്യാ​വ​ലി പ്ര​കാ​ര​മു​ള്ള റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടാ​ണ് തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച സ​മ​ര്‍​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. പ്രാ​ഥ​മി​ക റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് നേരത്തേ ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നു. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ്​ ഫോ​റ​ന്‍​സി​ക് വി​ഭാ​ഗം മേ​ധാ​വി ഡോ.​ ശ​ശി​ക​ല, ആ​ല​പ്പു​ഴ മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ്​ ജ​ന​റ​ല്‍ വി​ഭാ​ഗം ​പ്ര​ഫ​സ​ര്‍ ഡോ. ​ഉ​ണ്ണി​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍ ക​ര്‍​ത്ത, തൃ​ശൂ​ര്‍ മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ് ജ​ന​റ​ല്‍ സ​ര്‍​ജ​റി അ​ഡീ. പ്ര​ഫ​സ​ര്‍ ഡോ. ​ശ്രീ​കു​മാ​ര്‍, കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ്​ സ​ര്‍​ജി​ക്ക​ല്‍ ഗ്യാ​സ്ട്രോ എ​ന്‍​ട്രോ​ള​ജി പ്ര​ഫ​സ​ര്‍ ഡോ. ​പ്ര​താ​പ​ന്‍, കോ​ട്ട​യം മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ്​ നെ​ഫ്രോ​ള​ജി പ്ര​ഫ​സ​ര്‍ ഡോ. ​ജ​യ​കു​മാ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ബോ​ര്‍​ഡ്​ അം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍. മൃ​ത​ദേ​ഹ​ത്തി​ലും ആ​ന്ത​രി​കാ​വ​യ​വ​ങ്ങ​ളി​ലും ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ ക്ഷ​ത​ങ്ങ​ളും പ​രി​ക്കു​ക​ളും വി​ശ​ക​ല​നം ചെ​യ്യാ​നാ​ണ് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ബോ​ര്‍​ഡ‌് രൂ​പ​വ​ത്ക​രി​ച്ച​ത്. ഇ​തോ​ടെ ശ്രീ​ജി​ത്തി​ന്‍റെ മ​ര​ണ​കാ​ര​ണ​മാ​യ വ​യ​റി​നേ​റ്റ ക്ഷ​തം എ​പ്പോ​ഴാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​യ​തെ​ന്ന​തി​നെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ വ്യ​ക്ത​ത വ​രും.

Comments are closed.