ക​രു​ണാ​നി​ധി​യു​ടെ നി​ര്യാ​ണ​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ചെ​ന്നൈ​യി​ല്‍ സു​ര​ക്ഷ ശ​ക്ത​മാ​ക്കി

0

ചെ​ന്നൈ: ത​മി​ഴ്നാ​ട് മു​ന്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ എം.​ക​രു​ണാ​നി​ധി​യു​ടെ നി​ര്യാ​ണ​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ചെ​ന്നൈ​യി​ല്‍ ശ​ക്ത​മാ​യ സു​ര​ക്ഷ. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​ള്‍​പ്പെ​ടെ ദേ​ശീ​യ നേ​താ​ക്ക​ളും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​രും രാ​ഷ്ട്രീ​യ, സാ​മൂ​ഹി​ക രം​ഗ​ത്തെ പ്ര​മു​ഖ​രും അ​ന്തി​മോ​പ​ചാ​രം അ​ര്‍​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ ചെ​ന്നൈ​യി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തു​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് സു​ര​ക്ഷ ശ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.  സം​സ്ഥാ​ന​ത്താ​കെ 1.20 ല​ക്ഷം പോ​ലീ​സു​കാ​രെ​യാ​ണ് വി​ന്യ​സി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ബ​സ് സ്റ്റാ​ന്‍​ഡ്, റെ​യി​ല്‍​വെ സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍ തു​ട​ങ്ങി പൊ​തു​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍‌ ക​ര്‍‌​ശ​ന സു​ര​ക്ഷ​യാ​യി​രി​ക്കും ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്കു​ക​യെ​ന്ന് ഡി​ജി​പി അ​റി​യി​ച്ചു. ചെ​ന്നൈ​യി​ല്‍ 22,000 പോ​ലീ​സു​കാ​രാ​ണ് സു​ര​ക്ഷ​യ്ക്കു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം കൂ​ടു​ത​ലാ​യി 10,000 പോ​ലീ​സു​കാ​രെ​ക്കൂ​ടി ന​ഗ​ര​ത്തി​ല്‍ നി​യോ​ഗി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. മ​റ്റ് ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്നാ​യി 20 ഐ​പി​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ അ​ധി​ക​മാ​യി എ​ത്തി​യാ​ണ് സു​ര​ക്ഷാ ക്ര​മീ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് മേ​ല്‍​നോ​ട്ടം വ​ഹി​ക്കു​ന്ന​ത്. പോ​ലീ​സി​നെ കൂ​ടാ​തെ അ​ര്‍​ധ​സൈ​നി​ക വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ന്‍റെ 12 ക​മ്ബ​നി​യും ന​ഗ​ര​ത്തി​ലു​ണ്ട്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.